คำค้นหา คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป

  • มวย2 วันที่แล้ว

    ผลชั่งน้ำหนักและดูเนื้อตัวใน "ศึกมวยดีวิถีไทย" ประจำวันอาทิตย์ที่ 14 ก.ค.นี้ คู่เอกเป็นการพบกัน ระหว่าง คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป (แดง) พบ คมเพชร ส.เริงชัย (น้ำเงิน) ในพิกัด 139 ปอนด์ ณ เวทีมวย บลูอารีน่า 3SD สด

  • มวยเดือนที่แล้ว

    มวยไทย ศึกจิตรเมืองนนท์ ที่ เวทีมวย ราชดำเนิน (Battle of Jitmuangnon at Rajadamnern Stadium) วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2562 (Monday 10 June 2019) ผู้จัด : สมจิตร แว่นแก้ว (Promoter : Mr. Somjit Waenkaeo)

  • มวยเดือนที่แล้ว

    เพชรมหาชน ไทยรุ่งเรืองยิมส์ ลุยเดือดปล้ำสู้ฟัดเด้งแทงเข่าพลิกเอาชนะคะแนน คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป ในศึกจิตรเมืองนนท์ ณ เวทีราชดำเนิน เมื่อวันจันทร์ที่ 10 มิ.ย.ที่ผ่านมา

  • มวยเดือนที่แล้ว

    ผลชั่งน้ำหนักและดูเนื้อตัวใน "ศึกจิตรเมืองนนท์" ประจำวันจันทร์ที่ 10 มิ.ย.นี้ คู่เอก คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป พบกับ เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ ในพิกัด 137 ปอนด์ ที่เวทีราชดำเนิน เริ่มคู่แรก 18.30 น.

  • มวย2 เดือนที่แล้ว

    ผลชั่งน้ำหนักและดูเนื้อตัวใน "ศึกมวยดีวิถีไทย" ประจำวันอาทิตย์ที่ 12 พ.ค.นี้ คู่เอกเป็นการพบกันระหว่าง คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป (แดง) พบ ฤทธิ์ไอยรา ป.ศุกร์สันต์ (น้ำเงิน) ในพิกัด 137 ปอนด์ ณ เวทีมวย บลูอารีน่า 3SD ยิงสด

  • มวย3 เดือนที่แล้ว

    ผลชั่งน้ำหนักและดูเนื้อตัวใน "ศึกมวยดีวิถีไทย" ประจำวันอาทิตย์ที่ 14 เม.ย.นี้ คู่เอกเป็นการพบกันระหว่าง คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป (แดง) พบ ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ (น้ำเงิน) ในพิกัด 142 ปอนด์ ณ เวทีมวย บลูอารีน่า 3SD ยิงสด

  • มวย6 เดือนที่แล้ว

    ศึกวันทรงชัย | เวทีราชดำเนิน | 24-01-2562 คู่1 ซ้ายมงคล ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว VS เทพลิขิต ศิษย์อ.เช้า คู่2 เชิงเนินเล็ก ต.หลักสอง VS คิงส์ ศ.สุพัฒน์ คู่3 ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต VS เพชรเอก (พิชิตชัย) ป.ฉลาด คู่4 หมูป่า ป.ศุกร์สันต์ VS ธนญชัย ส.ฉัตรชัยยิมส์ คู่5 ปืนกล ต.สุรัตน์ VS กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ คู่ค้ำ คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป VS ฤทธิไอยรา ป.ศุกร์สันต์ คู่รอง ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิมส์ VS เพชรเกรียงไกร ต.ศิลาชัย คู่เอก ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย VS เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข คู่9 ก้องชัย ไฉนดอนเมือง VS ยอดเหลี่ยมเพชร ต.แสลงพันธ์ *เริ่มคู่แรก 18.10 น.

  • มวย7 เดือนที่แล้ว

    ศึกวันทรงชัย | เวทีราชดำเนิน | 06-12-2561 คู่1 ตี๋ใหญ่ รัตนภานุ VS ซ้ายมงคล ช.ห้าพยัคฆ์ คู่2 เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว VS เพชรปราบ ชูทางด่วน คู่3 กฤติเดช ต.สุรัตน์ VS พรพิทักษ์ สท.ถนอมศรีบางปู คู่4 ปืนกล ต.สุรัตน์ VS เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง  คู่5 เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ VS ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย คู่ค้ำ หาญพล ก.สุวรรณทัต VS อภิวัฒน์ ส.สมนึก คู่รอง ทักษิณเล็ก ศิษย์ประกายฟ้า VS คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป คู่เอก สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ VS ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว คู่9 หนองคายเล็ก ดร.น็อตมวยไทย VS  เพชรสกล ลูกเขาขวาง เจ.เอส.พี.  *เริ่มคู่แรก 18.10 น.