โปรแกรมการแข่งขันวอลเลย์บอลถ้วย ก ประจำปี 2560 ที่ จ.ศรีสะเกษ

การแข่งขันวอลเลย์บอล "ซีเล็ค" ประชาชน ก ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2560 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ระหว่างวันที่ 4-8 กันยายน 2560 ที่อาคารวีสมหมาย จ.ศรีสะเกษ

ประเภททีมชาย
สาย เอ

1. กองทัพบก
2. ราชนาวี
3. ไดมอนด์ฟู้ด

สาย บี
1. กองทัพอากาศ
2. ไอแอม-สระบุรี
3. ศรีสะเกษ

ประเภททีมหญิง
สาย เอ

1. PEA-ศรีสะเกษ
2. ขอนแก่น สตาร์ วีซี
3. โซ ยู เค วอลเลย์บอล คลับ (ฮ่องกง)

สาย บี
1. บางกอกกล๊าส
2. ฟิลิปปินส์
3. ม.รังสิต

โปรแกรมการแข่งขัน
วันที่ 4 กันยายน 2560
ประเภททีมชาย
สาย เอ

11.00 น. กองทัพบก พบ ราชนาวี (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

สาย บี
13.00 น. กองทัพอากาศ พบ ไอเเอม-สระบุรี (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

ประเภททีมหญิง
สาย เอ

15.00 น. PEA-ศรีสะเกษ พบ ขอนเเก่น สตาร์ วีซี (SMMTV)

สาย บี
17.00 น. บางกอกกล๊าส พบ ฟิลิปปินส์ (SMMTV)

วันที่ 5 กันยายน 2560
ประเภททีมชาย
สาย เอ

11.00 น. กองทัพบก พบ ไดมอนด์ฟู้ด (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

สาย บี
13.00 น. กองทัพอากาศ พบ ศรีสะเกษ (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

ประเภททีมหญิง
สาย เอ

15.00 น. PEA-ศรีสะเกษ พบ โซ ยู เค วอลเลย์บอล คลับ (ฮ่องกง) (SMMTV)

สาย บี
17.00 น. บางกอกกล๊าส พบ ม.รังสิต (SMMTV)

วันที่ 6 กันยายน 2560
ประเภททีมชาย
สาย เอ

11.00 น. ราชนาวี พบ ไดมอนด์ฟู้ด (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

สาย บี
13.00 น. ไอเเอม-สระบุรี พบ ศรีสะเกษ (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

ประเภททีมหญิง
สาย เอ

15.00 น. ขอนเเก่น สตาร์ วีซี พบ โซ ยู เค วอลเลย์บอล คลับ (ฮ่องกง) (SMMTV)

สาย บี
17.00 น. ฟิลิปปินส์ พบ ม.รังสิต (SMMTV)

วันที่ 7 กันยายน 2560
ประเภททีมชาย
รอบชิงอันดับ 5

09.00 น. อันดับ 3 สาย เอ พบ อันดับ 3 สาย บี

รอบรองชนะเลิศ
11.00 น. อันดับ 1 สาย เอ พบ อันดับ 2 สาย บี (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)
13.00 น. อันดับ 2 สาย เอ พบ อันดับ 1 สาย บี (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

ประเภททีมหญิง
รอบรองชนะเลิศ

15.00 น. อันดับ 1 สาย เอ พบ อันดับ 2 สาย บี (SMMTV)
17.00 น. อันดับ 2 สาย เอ พบ อันดับ 1 สาย บี (SMMTV)

วันที่ 8 กันยายน 2560
ประเภททีมหญิง
รอบชิงอันดับ 5

09.00 น. อันดับ 3 สาย เอ พบ อันดับ 3 สาย บี

รอบชิงอันดับ 3
11.00 น. ผู้แพ้ในรอบรองชนะเลิศ (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

ประเภททีมชาย
รอบชิงอันดับ 3

13.00 น. ผู้แพ้ในรอบรองชนะเลิศ (FB SMM Volleyball, Youtube SMMTV)

รอบชิงชนะเลิศ
15.00 น. ผู้ชนะในรอบรองชนะเลิศ (SMMTV)

ประเภททีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ

17.00 น. ผู้ชนะในรอบรองชนะเลิศ (SMMTV)