โปรแกรมการแข่งขันวอลเลย์บอลลีกเยาวชน 'ปีโป้ อะคาเดมี่ ลีก 2017' ที่ ม.รามคำแหง

การแข่งขันวอลเลย์บอลลีกอาชีพระดับเยาวชน "ปีโป้ อะคาเดมี่ ลีก 2017" ระหว่างวันที่ 4-12 เมษายน 2560 ที่ยิมเนเซียม 1 มหาวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร ได้วางโปรแกรมออกมาเรียบร้อย

ผลการจับสลากแบ่งกลุ่ม
ประเภททีมชาย
กลุ่ม เอ
1. ศรีสะเกษ
2. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี
3. เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร
4. ศมานันท์-เกาะกูดคาบาน่า-ราชบุรี

กลุ่ม บี
1. แอร์ฟอร์ซ
2. อาร์เอสยู วีซี
3. ไดมอนด์ฟู้ด-ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก
4. เกษตรศาสตร์ วีซี

ประเภททีมหญิง
กลุ่ม เอ
1. คิง-กรุงเทพ
2. อาร์เอสยู วีซี
3. ไทย-เดนมาร์ค หนองเรือ
4. ขอนแก่น สตาร์ วีซี

กลุ่ม บี.
1. 3BB นครนนท์
2. บางกอกกล๊าส
3. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี
4. สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค

โปรแกรมการแข่งขัน
วันที่ 4 เมษายน 2560
ประเภททีมหญิง
กลุ่ม เอ.
10.30 น. คิง-กรุงเทพ พบ อาร์เอสยู วีซี
13.30 น. ไทย-เดนมาร์ค หนองเรือ พบ ขอนแก่น สตาร์ วีซี

กลุ่ม บี.
15.00 น. 3BB นครนนท์ พบ บางกอกกล๊าส
16.30 น. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี พบ สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค

วันที่ 5 เมษายน 2560
ประเภททีมหญิง
กลุ่ม เอ.
10.30 น. คิง-กรุงเทพ พบ ไทย-เดนมาร์ค หนองเรือ

กลุ่ม บี.
13.30 น. 3BB นครนนท์ พบ นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี

กลุ่ม เอ.
15.00 น. อาร์เอสยู วีซี พบ ขอนแก่น สตาร์ วีซี

กลุ่ม บี.
16.30 น. บางกอกกล๊าส พบ สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค

วันที่ 6 เมษายน 2560
ประเภททีมหญิง
กลุ่ม เอ.
10.30 น. คิง-กรุงเทพ พบ ขอนแก่น สตาร์ วีซี

กลุ่ม บี.
13.30 น. 3BB นครนนท์ พบ สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค

กลุ่ม เอ.
15.00 น. อาร์เอสยู วีซี พบ ไทย-เดนมาร์ค หนองเรือ

กลุ่ม บี.
16.30 น. บางกอกกล๊าส พบ นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี

วันที่ 7 เมษายน 2560
ประเภททีมชาย
กลุ่ม เอ
10.30 น. ศรีสะเกษ พบ นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี
13.30 น. เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร พบ ศมานันท์-เกาะกูดคาบาน่า-ราชบุรี

กลุ่ม บี.
15.00 น. แอร์ฟอร์ซ พบ อาร์เอสยู วีซี
16.30 น. ไดมอนด์ฟู้ด-ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก พบ เกษตรศาสตร์ วีซี

วันที่ 8 เมษายน 2560
ประเภททีมชาย
กลุ่ม เอ
10.30 น. ศรีสะเกษ พบ เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร
13.30 น. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี พบ ศมานันท์-เกาะกูดคาบาน่า-ราชบุรี

กลุ่ม บี.
15.00 น. แอร์ฟอร์ซ พบ ไดมอนด์ฟู้ด-ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก
16.30 น. อาร์เอสยู วีซี พบ เกษตรศาสตร์ วีซี

วันที่ 9 เมษายน 2560
ประเภททีมชาย
กลุ่ม เอ
10.30 น. ศรีสะเกษ พบ ศมานันท์-เกาะกูดคาบาน่า-ราชบุรี

กลุ่ม บี.
13.30 น. แอร์ฟอร์ซ พบ เกษตรศาสตร์ วีซี ถ่ายทอดสด

กลุ่ม เอ.
15.00 น. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี พบ เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร

16.30 น. อาร์เอสยู วีซี พบ ไดมอนด์ฟู้ด-ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก

วันที่ 10 เมษายน 2560
ประเภททีมหญิง
รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.00 น. อันดับ 1 กลุ่ม เอ พบ อันดับ 4 กลุ่ม บี
09.30 น. อันดับ 2 กลุ่ม เอ พบ อันดับ 3 กลุ่ม บี
11.00 น. อันดับ 1 กลุ่ม บี พบ อันดับ 4 กลุ่ม เอ
13.30 น. อันดับ 2 กลุ่ม บี พบ อันดับ 3 กลุ่ม เอ

ประเภททีมชาย
รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00 น. อันดับ 1 กลุ่ม เอ พบ อันดับ 4 กลุ่ม บี
16.30 น. อันดับ 2 กลุ่ม เอ พบ อันดับ 3 กลุ่ม บี
18.00 น. อันดับ 1 กลุ่ม บี พบ อันดับ 4 กลุ่ม เอ
19.30 น. อันดับ 2 กลุ่ม บี พบ อันดับ 3 กลุ่ม เอ

วันที่ 11 เมษายน 2560
ประเภททีมหญิง
รอบรองชนะเลิศ
10.30 น. ... พบ ...
13.30 น. ... พบ ...

ประเภททีมชาย
รอบรองชนะเลิศ
15.00 น. ... พบ ...
16.30 น. ... พบ ...

วันที่ 12 เมษายน 2560
ประเภททีมหญิง
รอบชิงอันดับ 3
10.30 น. ... พบ ...

รอบชิงชนะเลิศ
13.30 น. ... พบ ...

ประเภททีมชาย
รอบชิงอันดับ 3
15.00 น. ... พบ ...

รอบชิงชนะเลิศ
16.30 น. ... พบ ...