ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที่ 26 มี.ค.2560

ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที่ 26 มี.ค.2560

ช่องNBT “มวยดีวิถีไทย” รังสิต จ.ปทุมธานี

(คู่ก่อนเวลา)เพชรเหล่าเสือ ส.จิตรประเสริฐชนะคะแนน ฤทธิ์ ก.สิทธิประการ

คู่ที่1เชนชิโร่ จิเซกัลยิมชนะน็อก3 สายฟ้า ส.ปัญโญกิจ (เรืองนิมิตร)  (คู่ชกโดนโห่)

คู่ที่2ใต้จันทร์ ส.ปัญโญกิจถูกไล่ลงยก4 ชกกับ ซุปเปอร์เหน่ง ทรายมูลสนุ๊กเกอร์คลับ (ภูหลวง ท.พราน26)

คู่ที่3ฤทธิเดช ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง (เพชรวาริน ส.สมหมาย,ส.มีอุดร)ชนะน็อก5 ปิ่นเงิน บ.จงเจริญ (ตี๋เมืองเลย,ไผ่สด สิงห์โพธิ์ทอง)  

คู่ที่4สี่มนุษย์ ส.สริญญาแพ้คะแนน สิงห์สุริยา ทีเด็ด99 (ม.รัตนบัณฑิต,ศักดิ์ชัยโชติ,อัลลอยล์ศรีนคร)

…………………………………………..

ช่อง7สี ศึกมวยไทย 7 สี

คู่ที่1มวยรอบปูนเสือ เพชรนาคา กีล่าสปอร์ต (อีที ส.เพลินจิต)แพ้น็อก5 ยุทธชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง

คู่ที่2มวยรอบปูนเสือ โจโฉ ส.เสือเพชร (ของขวัญ ต.บ้านตาล,เชียงใหม่ไก่กระทะ,ท.พราน49)

แพ้คะแนน เพชรเวียงจันทร์ ศ.กุลวงศ์ มวยลาว

คู่ที่3ป้องกันแชมป์ รุ่นไลท์ฟลายเวท ช่อง7สี

เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้ (ลูกเขานาใน)ชนะคะแนน เพชรพันฤทธิ์ ภ.หลักบุญ (ตาลเพชร ศิษย์ปานแดง)

คู่ที่4ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี (ชัยคีย์โก)ชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร (หยกเพชร เพชรห้วยทับทัน,ก๋วยเจ๋ง ส.อู่ตะเภายิม)

คู่ที่5ศักดิ์ชัย หลุ่งประดู่ไหมไทยชนะน็อก1 ดีเซลเล็ก ธ.พิทักษ์ชัย

คู่ที่6ซุปเปอร์แจ๊ค กีล่าสปอร์ตแพ้น็อก3 ศักดิ์มงคล สมศักดิ์ก่อสร้าง

…………………………………………..

ช่องททบ.5 “มวยดัง มวยมัน วันอาทิตย์” เวทีรังสิต

คู่ที่1อินทรีผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ (พยัคฆ์คลอง8)ชนะคะแนน แสงดาวเล็ก ต.หลักสอง (ส.สง่าโคกโพธิ์ยิม)

คู่ที่2บอดี้โกล๊ฟ ช.ห้าพยัคฆ์ (เขียวสด ส.สุรเดช)แพ้คะแนน ทะเลเงิน ป.อ่าวทะเลบางเสร่

คู่ที่3ตองเอ ก.กัมปนาท (ดาบเทพ เกียรติสมบัติ)แพ้คะแนน ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา (ศิษย์นายกทวีปตะพงษ์)

คู่ที่4จรวดศึก ก.กัมปนาทแพ้น็อก2 เหนือธรณี ช.ห้าพยัคฆ์ (สามชัยวิเศษสุขใส,สามชัยมวยไทย,เดอะเบสอุดร)

คู่ที่5อรชุนน้อย เมืองสีมาแพ้น็อก2 ขาวสนิท ถิ่นสยามมวยไทย

คู่ที่6คนเหล็กเพชร เกียรติบุญเกินชนะคะแนน โปเกม่อน ศิษย์นายกอนงค์ (ทต.บุญทัน,ส.เทพพิทักษ์)

…………………………………………..

ช่อง NOW 26 เวทีมวยคม ชัด ลึก อตก.3 จ.นนทบุรี

คู่ที่1เพชรเดินชน อ.ขวัญชัยแพ้น็อก3 เล่าปี ส.ยิ่งเจริญการช่าง (หน่องคำปิง)

คู่ที่2มูเซอร์ดำ ต.ผิวหล่อภักดีเสมอ พญาเม่น ศิษย์ลมหนาว

คู่ที่3เพชรดำ เกียรติกิตติพันธ์ (เกียรติเกรียงศักดิ์)ชนะน็อก2 เพชรนาล้อม อ.ขวัญชัย

คู่ที่4ดีเซลเล็ก เอ็ม.ยู.เด็น. (ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ)ชนะน็อก2 ขุนพล ศิษย์แก้วประพล (อรรถพล พยัพคำพันธ์)

คู่ที่5วายุน้อย เพชรเกียรติเพชร (ส.สง่าการช่าง)แพ้คะแนน แสนเก่ง เกร็กคูยิม (กีล่าสปอร์ต)

คู่ที่6เพชรราหุ ส.ร่มไทรดำชนะทีเคโอ5 เด่นอุดร ช.ณ.พัทลุง