SMMSPORT สรุปเหรียญรางวัลอย่างเป็นทางการของนักกีฬาไทยในศึก ซีเกมส์ 2019 ครบทุกประเภท ดังนี้


92 เหรียญทอง

1. กีรติ สุขประสาท จากจักรยานเสือภูเขา ครอสคันทรี (ชาย) ผลการแข่งขัน ทำเวลาได้ 1 ชั่วโมง 36 นาที 15 วินาที
2. โปโลน้ำ (ทีมหญิง) ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ  ฟิลิปปินส์   19 -2
3. ฟลอร์บอล (ทีมชาย) ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ สิงคโปร์ รวม 10-9
4. คุณาธิป เยี่ยอ้น จาก คูราช รุ่นน้ำหนัก 90 กก.ขึ้นไป ชาย                                                  
5. เสาวลักษณ์ หอมกลิ่น จาก คูราช รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง
6. นภิศ ต่อตั้งพานิช ปืนยาวอัดลม 10 ม. บุคคลชาย 250.6 คะแนน
7. เดี่ยวมือ1 รัชนก อินทนนท์, เดี่ยวมือ 2 บุศนันท์ อึ๊งบำรุงพันธ์ และคู่มือ 2 ผไทมาศ เหมือนวงศ์ จับคู่กับ ชญานิษฐ์ ฉลาดแฉลม  1 เหรียญทอง จาก แบดมินตัน (ทีมหญิง) ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินโดนีเซีย 3-1 คู
8. ไตรภพ ทองงาม 1 เหรียญทอง จากฟิกเกอร์สเก็ตติ้ง (ช็อตแทรก) อันดับที่ 1 เวลา 43.763 วินาที
9. ณัฏฐพัฒน์ กาญจน์ชริน สปีดสเก็ตติ้ง ประเภทช็อตแทรก ระยะ 1000 ม. ชาย
10. ชลณสัล มายะการ  ฟันดาบ ประเภทฟอยล์ บุคคลชาย ชนะ มาเลเซีย 15 - 14
11. ธนวรรณ ทองดวง และ รุจิรา วงษ์ศรีวอ  ไหว้ครูและไม้มวยไทย ประเภทหญิง
12. ปิติมา ทวีรัตนศิลป์, สุภัทรา ใจคุ้มเก่า  ยูโด ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง
13. พงษ์เทพ ธำรงลักษณ์, สงบ ศศิพงศ์พรรณ  ยูโด ท่าทุ่มมาตรฐานชาย
14. ทวิกีฬา ประเภททีมผลัดผสม โดย อาทิตย์ โสดา, ณัฐวุฒิ ศรีเนตร์, ศิริวรรณ กุญชรินทร์ และ ปารียา สนเส็ม
15. ปัญจักสีลัต รุ่น A  45-50 กก. ชาย โดย นิตินัย ถ้ำแก้ว
16. ยูโด ประเภทต่อสู้รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 52 กก. หญิง  โดย กชกร วรสีหะ     
17. ยูโด ประเภทต่อสู้รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 81 กก.ชาย โดย มาซายูกิ เทราดะ
18. เปตอง ประเภทคู่หญิง โดย พันธ์ทิพา วงศ์ชูเวช และ นันทวัน เฟื่องสนิท
19. เปตอง ประเภทชายคู่ โดย ศราวุฒิ ศรีบุญเพ็ง เเละ ธนากร สังข์เเก้ว
20. เรือแคนู 1 คน ชาย โดย พิตรพิบูล มหาวัฒนางกูล (4 ชั่วโมง 19 นาที 94 วินาที)     
21. ยูโด รุ่นน้ำหนักไม่เกิน  78 กก. โดย อิคุมิ โอเอะดะ       
22. ยูโด รุ่นน้ำหนักมากกว่า 78 กก. โดย ธรณ์ธัณย์  สัจจะเดช         
23. วอลเลย์บอลชายหาดทีมหญิงโดย วรภัสสร รดารงค์, ขนิษฐา หงษ์พักตร์, รำไพพฤทธิ์ นุ่มวงศ์ และ ธนะรัศมิ์ฐา อุดม
24. จักรยาน ไทม์ไทรอัล ชาย เวลา 01:59:39 น.
25. ยิงปืน ประเภทปืนสั้นอัดลม ชาย โดย ปองพล กุลชัยรัตนา
26. ยิมนาสติกลีลา ประเภทบุคคล อุปกรณ์ คฑา โดย เบญจพร ลิ้มพานิชย์
27. เทเบิลเทนนิส หญิงคู่ โดย สุธาสินี เสวตรบุตร และ อรวรรณ พาระนัง
28. เรือยาวมังกร ประเภท 20 ฝีพาย ทีมผสม เวลา 39.792 วินาที
29. เทควันโด พุมเซ หญิง โดย อรนวีย์ ศรีสหกิจ, กชวรรณ ชมชื่น และ เพ็ญกัญญา ไพศาลเกียรติกุล คะแนน 8.399 
30. ยูโด ประเภททีม ชาย โดย สุรศักดิ์ พันธนาม,ประสิทธิ์ พลูกลาง, มาซายูกิ เทราดะ,กิตติพงษ์ หันตราฐิน และ เว ปูหยัง
31. กรีฑา ประเภท เขย่งก้าวกระโดด หญิง โดย ปริญญา เฉื่อยมะเริง  สถิต 13.75 เมตร
32. หมากรุก ประเภท อาเซียนเชส โดย อวยชัย กองสี
33. กรีฑา ประเภท ขว้างค้อน โดย กิตติพงษ์ บุญมาวัน  ขว้างได้ 67.56 เมตร
34. กรีฑา ประเภท วิ่ง 10,000เมตร โดย คีริน ตันติเวทย์  ด้วยสถิติ 30:19:28 นาที
35. ว่ายน้ำ ประเภท กบ 200 เมตร ชาย โดย ณัฐพงษ์ เกษอินทร์  เวลา 2:12:57 นาที
36. เรือใบ ประเภท optimist ชาย โดย พันวา บุณนาค
37. เรือใบ ประเภท optimist หญิง โดย นพภัสสร ขุนบุญจันทร์
38. เรือใบ ประเภท 420 หญิง โดย ชนกชนม์ หวังสุข และปิยะพร เข็มแก้ว
39. เรือใบ ประเภท 420 ชาย โดย เจตวีร์ ยงยืนนาน และ จักรภัทร วิริยะกิตติ
40. เรือใบ ประเภท laser radial  หญิง โดย กมลวรรณ จันทร์ยิ้ม
41. กรีฑา ประเภทวิ่ง 200 เมตร ชาย โดย  ชยุตม์ คงประสิทธิ์
42. ตะกร้อ ประเภททีมชุดชาย 
43. จักรยาน  ประเภทถนน เดี่ยว โดย สิบตรี สราวุฒิ สิริรณชัย  ระยะทาง 130.4 กม. เวลา 3.21.11 ชม.
44. จักรยาน ประเภททีม โดย สิบตรี สราวุฒิ สิริรณชัย, ว่าที่ร้อยตำรวจเอกธุรกิจ บุญรัตนธนากร, สิบตำรวจตรี นวุติ ลี้พงษ์อยู่, จ่าอากาศเอก พีระพล ชาวเชียงขวาง และธนาคาร ไชยยาสมบัติ เวลา 10.07.05 ชม.
45. คาราเต้โด ประเภทต่อสู้ รุ่น 67 กิโลกรัม ชาย โดย ศุภ งามพึ่งพิศ
46. เวคบอร์ด หญิง โดย พัชรพร จันทร์งูเหลือม
47. คาราเต้โด ประเภทต่อสู้ รุ่น 61 กก. หญิง โดย อาร์ม สุขเขียว เบียดชนะ 
48. เวคบอร์ด ชาย โดย สัญญา ผลทิพย์
49. มวยไทย รุ่น 45 กก. หญิง โดย เกตมณี ซะสิงห์ 
50. เทควันโด รุ่นน้ำหนัก 68กก. โดย หลักชัย  ห้วยหงษ์ทอง
51. เทควันโด รุ่นน้ำหนัก 87กก. โดย ณัฐภัทร ตันตรามาตย์
52. กรีฑา ประเภท ขว้างค้อน หญิง โดย มิ่งกมล คุ้มผล   สถิติ 55.99เมตร
53. ฮอกกี้น้ำแข็ง โดย ชนะ สิงคโปร์  8-0
54. กรีฑา ประเภท พุ่งแหลม หญิง โดย ณัฎฐา นาชาญ   สถิติ 55.66 เมตร
55. ฟันดาบ ประเภทเซเบอร์หญิง โดย บัณฑิตา ศรีนวลนัด, ต้นป่าน โพธิ์แก้ว, ต้นขาว โพธิ์แก้ว และ พรสรรค์ เงินรุ่งเรืองโรจน์
56. มวยไทย รุ่น 48 กก.ชาย โดย นฤพล จิตรา
57. มวยไทย รุ่น 63.5 กก. ชาย โดย นรภัทร ขุนคำ     เอาชนะน็อคเจ้าภาพในยกที่ 2
58. รักบี้ ประเภท ทีมหญิง   เอาชนะ ฟิลิปปินส์  17 - 7
59. กอล์ฟ ประเภท ทีมชาย โดย ธนภัทร พิชัยกุล, นพรัฐ พานิชผล, และ วันชัย หลวงนิติกุล
60. วิ่ง ระยะ 5,000 ม. ชาย โดย คีริน ตันติเวทย์ เวลา 14.31.15 นาที
61. ยิงธนู ประเภทคันธนูแบบทดกำลังทีม หญิง โดย กนกนภัศ แก้วชมภู, กัณยาวีธ์ มณีสมบัติกุล และกชพร ประทุมสุวรรณ คะแนน 221
62. ปืนสั้นอัดลม 10 ม. หญิง โดย เณศรา จำปารัตน์ คะแนน 234.8
63. จักรยาน บีเอ็มเอ็กซ์ ชาย โดย โกเมธ สุขประเสริญ เวลา 32.038 วินาที
64. คาราเต้โด ชาย โดย ธีรวัฒน์ คลังทอง
65. วินเซิร์ฟ ประเภทอาร์เอสเอ็กซ์ หญิง โดย ชลชญา จุ่นทองหลาง
66. ยิงธนู ประเภทคันธนูแบบทดกำลัง หญิง โดย กนกนภัส แก้วชมภู
67. ยิงธนู ประเภทบุคคลคันธนูทดกำลัง ชาย โดย นิติภูมิ ชาตะโชติ
68. Esport AOV โดย รัฐกันย์ สุวรรณชัย, ชานนท์ เกตุการ, ชิตวัน ธนนิธิกานต์, ณัฐพงศ์ ชัยชนะทรัพย์ และธนพล สันติมากร
69. เซปักตะกร้อ ประเภททีมเดี่ยวหญิง โดย ศศิวิมล จันทสิทธิ์, แก้วใจ พุ่มสว่างแก้ว และ อติกานต์ คงแก้ว
70. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 54 กิโลกรัม หญิง โดย นิลาวัลย์ เตชะสืบ
71. มวยสากลสมัครเล่น รุ่นแบนตัมเวท 56 กิโลกรัม ชาย โดย ฉัตร์ชัยเดชา บุตรดี
72. เทควันโด รุ่นน้ำหนัก 49 กก.โดย พาณิภัค วงศ์พัฒนกิจ
73. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 60 กก. หญิง โดย สุดาพร สีสอนดี
74. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 81กก. ชาย โดย อนวิช ถองกระโทก
75. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 69 กก. ชาย โดย วุฒิชัย มาสุข
76. เทควันโด รุ่นน้ำหนัก 63 กก.ชาย โดย นฤพงษ์ เทพเสน
77. เทควันโด รุ่นน้ำหนัก 58 กก.ชาย โดย รามณรงค์ เสวกวิหารี
78. เทควันโด รุ่นน้ำหนัก 46กก.หญิง โดย จุฬานันท์ ขันติกุลานนท์
79. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนัก 69กก.ชาย โดย บรรพต เลิศไธสง
80. กรีฑา วิ่ง 4x100เมตร หญิง โดย อรอุมา เชษฐา, ขวัญฤทัย ปากดี, ทัศพร วรรณกิจ และ ศุภาวรรณ ธิปัตย์
81. กรีฑา วิ่ง4x100เมตร ชาย โดย รัตนพล โสวรรณ, บันฑิต ช่วงไชย, จีระพงศ์ มีนาพระ และ ศิริพล พันธ์แพ
82. วอลเล่ยบอล ประเภท ทีมหญิง
83. กรีฑา ประเภท ขว้างจักร หญิง โดย สุเบญรัตน อินแสง สถิติ  60.33 เมตร
84. กรีฑา ประเภท กระโดดสูง หญิง โดย วนิดา บุญวรรณ์   สถิติ 1.81เมตร
85. จักรยาน บีเอ็มเอ็กซ์ เรซ ชาย โดย โกเมธ สุขประเสริฐ 4.0 คะแนน
86. ยิงปืน แทร็ป บุคคลชาย โดย เศวต เศรษฐาภรณ์ 44 คะแนน
87. สนุกเกอร์ บุคคลชาย โดย กฤษณัส เลิศสัตยาทร 
88. เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยวชาย
89. ยูยิตสู  รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 94 กก. ชาย โดย ณัฐดนัย เนตรทิพย์
90. กรีฑา ประเภท ทุ่มน้ำหนัก หญิง โดย อารีรัตน์  อินทดิษฐ
91. อีสปอร์ต ประเภท Tekken  7 (ps4) โดย นพรุจ เหมภมร และ รัชวิน ธนสุนทร
92. จักยาน บีเอ็มเอ็กซ์  ฟรีสไตล์ แฟลตแลนด์ โดย ภาคภูมิ ภู่สอาด

103 เหรียญเงิน
1. เจตพล อินทะกูล กับ อภิชญา ปทุมศรีวิโรจน์ จากลีลาส จังหวะชะชะช่า    
2. เจตพล อินทะกูล กับ อภิชญา ปทุมศรีวิโรจน์ จากลีลาส จังหวะรุมบา
3. ชินวัตร เลอร์สัน กับ ปรียานุช ปทุมศรีวิโรจน์  จาก ลีลาศ  จังหะพาโซโดเบิ้ล
4. เหรียญเงิน จาก ฟลอร์บอล (ทีมหญิง)
5. ปารียา สนเส็ม จาก ทวิกีฬา (บุคคลหญิง)  2.11.18 ชม
6. อุเทน อ้นทอง กับ วรเมธ สิงห์แก้ว  จาก ลอนโบวล์ส (ชายคู่) แพ้ ฟิลิปปินส์ 11-19 
7. ปัทมาภรณ์ ทัพกิจ  จาก คูราช รุ่น 70 กิโลกรัมขึ้นไป (หญิง) 
8. ทรงวุฒิ แก้วพินิจ  จาก คูราช รุ่น ไม่เกิน 66 กิโลกรัม (ชาย)
9. เหรียญเงิน จาก บาสเกตบอล 3x3 (หญิง) แพ้ ฟิลิปปินส์ 13-17
10. ฟาฎิล ดามะ, อิสลามี วานิ, มะซอฟี วานิ จาก ปันจักสีลัตร่ายรำ ทีมชาย
11. อรรณพ อารมณ์สราญนนท์ 1 เหรียญเงิน จาก โบว์ลิ่ง (ชายเดี่ยว)  ผลการแข่งขัน คะแนน 1331
12. ฑิฆมัพร สุรินทรทะ 1 เหรียญเงิน ยิมนาสติกศิลป์ (ฟลอเอ็กเซอร์ไซส์ชาย)  ผลการแข่งขัน คะแนน 13.833
13. กิตติศักดิ์ สุขสงวน 1 เหรียญเงิน จาก วูซู 65 กก.ชาย ผลการแข่งขัย ไทยแพ้ ฟิลิปปินส์ 1-2
14. หญิง สุชญา บัวหลวง 1 เหรียญเงิน จาก วูซู 65 กก.หญิง ผลการแข่งขัน ไทยแพ้ เวียดนาม 0-2
15. สุรศักดิ์ มานุวงศ์ และ อัจฉริยะ เช็ง โบว์ลิ่ง ประเภทชายคู่  2,564 คะแนน
16. สปีดสเก็ตติ้ง ประเภทช็อตแทรก ระยะ 3000 ม. ทีมชาย    
17. ปัญจกรีฑาสมัยใหม่ โดย ณัฐปภัสร์ สังข์งิ้ว
18. ปัญจักสีลัต รุ่น A  45-50 กก. หญิง โดย ฟิรดาวส์ ดุรอแม่                          
19. ยิงปืน ประเภทปืนยาวอัดลมคู่ผสม โดย นภิศ ต่อตั้งพานิช กับ ธารารัตน์ มรกต  
20. จักรยาน ไทม์ไทรอัล บุคคลชาย โดย ธนาคาร ไชยยาสมบัติ
21.ว่ายน้ำผลัดฟลีสไตล์ 4x200เมตร หญิง โดย กรกาญจนา สะเพียรชัย,กมลชนก ขวัญเมือง,ฝนปราย แย้ม, สรวล และ ณัชฐานันตร์ จันทร์กระจ่าง เวลา 8.11.88   
22. ว่ายน้ำ ประเภทกบ 200เมตร หญิง โดย เพียงขวัญ ปะวะโพตะโก เวลา 2.3147
23. เปตอง ประเภททีมชาย โดย ปิยะบุตร แช่มช้อย, อนุพงษ์ คำฟู, ภานุกร ฤกษ์สนิท, วันเฉลิม ศรีเมือง
24. วิ่งมาราธอน ระยะทาง 42.195 กิโลเมตร ชาย โดย สัญชัย นามเขต (2 ชั่วโมง 27 นาที 18 วินาที)
25. ปัญจกีฬาสมัยใหม่ บุคคลชาย โดย ภูริช โยเฮือง
26. ปัญจกีฬาสมัยใหม่ บุคคลหญิง โดย สัณห์ฤทัย อรัญศิริ
27. กระโดดน้ำ ซิงโครไนซ์สปริงบอร์ด 3 เมตร ชาย โดย ชวัลวัฒน์ จันทผดาวัลย์ และ ฐิติภูมิ มากสิน 
28.ว่ายน้ำ ประเภทฟรีสไตล์ 200 เมตร หญิง โดย ณัชฐานันตร์ จันทร์กระจ่าง  เวลา 2:00:93 นาที
29. ว่ายน้ำ ประเภท 50 เมตร หญิง โดย เจนจิรา ศรีสอาด  เวลา 31.41 วินาที 
30. ยูโด รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 90 กก.ชาย โดย กิตติพงษ์ หันตราฐิน 
31. ยูโด รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก. หญิง โดย สุรัตนา ทองศรี 
32. ฟันดาบ ประเภทเซเบอร์ ทีมชาย โดย วรกันต์ ศรีนวลนัด, เรืองฤทธิ์ แกเกิด, สรวิศ กิจศิริบุญ และ ปณชัย วิริยะตั้งสกุล แพ้ เวียดนาม  39 -45 
33. วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย โดย สุจินทร์ จงกลาง,บันลือ นาคประคอง,ณัฐนนท์ อินเขียว,เศรษฐวรรษ เพชรสวัสดิ์
34. กอล์ฟ ประเภทบุคคลชาย โดย ธนภัทร พิชัยกุล 
35. แซมโบ้ ประเภทSPORT น้ำหนักไม่เกิน 80 กก. หญิง โดย ฉัฐยาภรณ์ ประวิเศษ 
36. แซมโบ้ ประเภททีมผสม โดย อาทิตย์ ควรสถาน, ศรราม เจ้งฮ้อ, ณัฐพงษ์ ลีไพบูลย์, ศศิพิไล ไชยแสง, สุพัตรา นาหนอง
37. กอล์ฟ ประเภทบุคคลหญิง โดย กัญจน์ บรรณบดี
38. เรือพายประเภทเรือกรรเชียง 2 คน ชาย โดย จารุวัฒน์ แสนสุข และ ณัฐพงศ์ แสงพรมชารี เวลา 07:05.09 นาที
39. เรือพายประเภทเรือกรรเชียง 1 คน ชาย โดย ศิริพงษ์ ชัยวิชิตชลกุล เวลา 07:35.01 น.
40. เทนนิส ประเภทหญิงคู่ โดย  แทมมารีน ธนสุกาญจน์ กับ เพียงธาร ผลิพืช
41. เทเบิลเทนนิส หญิงคู่ นันทนา คำวงศ์ และ จิณห์นิภา เสวตรบุตร
42. ปัญจกีฬา คู่ผสม สัณห์ฤทัย อรัญศิริ และ จ่าเอก ณัฐพล เกษรพรม
43. เทนนิส คู่ผสม โดย แทมมารีน ธนสุกาญจน์ และ สรรค์ชัย รติวัฒน์ 
44. เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร เวลา 00:43.987 วินาที
45. บาสเกตบอล ทีมชาย
46. คิกบ็อกซิ่ง รุ่นน้ำหนัก ต่ำกว่า 55กก.หญิง โดย อภิชญา มิ่งขวัญ
47. ฟันดาบ ประเภทฟลอด์ทีม ชาย โดย ชลณสัล มายะการ,พัฒนพงศ์ ศรีสวสดิ์ และ ศุกกร ศรีแตงอ่อน
48. กรีฑา ประเภทวิ่งผลัด 4x400ม.โดย ปรัชญา ประภาส,ชิเนยะ โอนูโอราห์,อริสา เวฬุวนารักษ์ และ พิพัฒน์พร พวงพี่
49. ยิมนาสติกลีลา ประเภท Group All-Around หญิง
50. เรือใบ ประเภท 470 ชาย โดย นาวี ธรรมสุนทร และ ณัฐ บุตรมารศรี
51. เรือใบ ประเภท laser standard โดย กีรติ บัวลง
52. กรีฑา ประเภทวิ่ง 200เมตร ชาย โดย ศิริพล พันธุ์แพ
53. กรีฑา ประเภทกระโดดค้ำถ่อ ชาย โดย ปรณต ภู่ระหงส์
54. ว่ายน้ำ ประเภท ผีเสื้อ 50 เมตร หญิง โดย เจนจิรา ศรีสอาด
55. เทควันโด ประเภทพุมเซ่เดี่ยว หญิง โดย อรนวีย์ ศรีสหกิจ
56. ซอฟท์เทนนิส ประเภท หญิงคู่ สาวิตรี นารี และ ณัฏฐ์ชัชจิรา เกิดสมบูรณ์ 
57. คาราเต้โด รุ่น 55 กก. หญิง ทิพวัลย์ คำศรี  
58. เทควันโด รุ่น 74 กก. ชาย นายณัฐวีร์ กล่อมพงษ์ 
59. เทควันโด ประเภทพุมเซ่เดี่ยว ชาย ภัทรพงศ์ เซ่งเมือง 
60. วอเตอร์ สกี ประเภทเคเบิลสกี ทีมผสม  
61. เวคสเก็ต รุ่นทั่วไปหญิง ทิพย์ เพ็ญพายัพ  
62. เวคสเก็ต รุ่นทั่วไปชาย พลภัทร ร่มฉัตรเงิน  
63. สเก็ตบอร์ด ประเภทดาวน์ฮิล นวลสมร พิมพ์เชื้อ 
64. กระดานโต้คลื่น รุ่นกระดานสั้น หญิง แอนนิสซา ฐิตา ฟลินน์ 
65. เรือยาวมังกร ประเภท 22 ฝีพายผสม ระยะ 500 เมตร
66. เรือยาวมังกร ประเภท 22 ฝีพายผสม ระยะ 1,000 เมตร  
67. เรือกรรเชียง 1 คน หญิง รุ่นไลท์เวท รจนา รักเหล่า  
68. กรีฑา ประเภทวิ่งผลัดผสม 4x100 เมตร  
69. กรีฑา วิ่ง 400 เมตร หญิง ชิเนเยะ โจเซฟฟิน โอนูโอราห์ 
70.  กรีฑา วิ่ง 100 เมตร ชาย รัตนพล โสวัน  
71. กรีฑา ประเภทกระโดดค้ำถ่อ หญิง ชญาณิศา ชมชื่นดี 
72. ฟุตบอล ประเภททีมหญิง 
73. เบสบอล ประเภททีมชาย  
74. มวย รุ่น 54 กก. ชาย ศักดิ์ชัย จำจิต  
75. ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 50 เมตร หญิง เจนจิรา ศรีสอาด  
76. ว่ายน้ำ ประเภทเดี่ยวผสม 400 เมตร หญิง จินห์จุฑา ผลแจ่มจำรัส (ไม่ตรงกับสมาคมสรุป)
77. กรีฑา ประเภทกระโดดไกล หญิงปริญญา เฉื่อยมะเริง */ (ไม่ตรงกับสมาคมสรุปแต่มีรูป+ข่าวชนะ)
78. ยิมนาสติก บุคคลหญิง โดย ชวิศา อินทกุล คะแนน 20.325
79. Esport  Heartstone โดย วีฤทธิ์ โพธิ์พันธุ์ 
80. วินเซิร์ฟ ประเภท อาร์เอสเอ็กซ์ ชาย โดย ณัฐพงษ์ โพธิ์นพรัตน์แยนซี
81. ยิงธนู ประเภทบุคคลคันธนูทดกำลัง โดย สิรภพ ไชยนาค
82. ยิมนาสติกแอโรบิก ประเภทคู่ผสม โดย ชวิศา อินทกุล และ พีระพงษ์ พจนโกสีย์
83. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 52กก. ชาย โดย อมฤต เยาว์ดำ
84. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 60กก. ชาย โดย คุณาทิป ปิดนุช
85. แบดมินตัน ประเภท ชายคู่ โดย บดินทร์ อิสสระ และ มณีพงศ์ จงจิตร
86. แบดมินตัน ประเภท หญิงคู่ โดย ผไทมาส เหมือนวงศ์ และ ชญานิษฐ ฉลาดแฉลม
87. Esport ประเภทเกม โดย เจได  วีฤทธิ์โพธิ์พันธ์
88. Esport DOTA 2 โดย หนึ่งนรา ธีรมนานนท์, อนุชา จิรวงศ์, นพฤทธิ์ พฤกษะริตานนท์, ภูมิพัฒน์ ไตรศิริภานิช และอนุรัตน์ ไพรอนันต์
89. คาราเต้โด รุ่น 55กก. หญิง โดย ทิพวรรณ คำศรี
90. คาราเต้โด รุ่น 77กก. ชาย โดย ทรงวุฒิ หมุนแทน
91. มวยปล้ำแบบเกรโก-โรมัน รุ่น 77กก. ชาย โดย อภิชัย นาตาล
92. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนัก 62กก.ชาย โดย สุวิจักขณ์ ขุนทอง 
93. ซอฟต์เทนนิส ชาย 
94. บาสเกตบอล ทีมหญิง
95. มวยปล้ำ ประภทฟรีสไตล์ รุ่น 125 กก ชาย. โดย ภูริศ แก้วเกิด
96. เทเบิลเทนิส หญิงคู๋ 
97. จักรยาน บีเอ็มเอ็กซ์ ฟรีสไตล์ แฟลตแลนด์ โดย ฉัตรเฉลิม ฉายวิโรจน์
98. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 120กก.ชาย โดย ภานุพงษ์ กิจพงภานิช
99. กรีฑา ประเภทวิ่งผลัด 4x400 เมตร หญิง
100. กรีฑา ประเภทวิ่งผลัด 4x400เมตร  ชาย
101. อินดอร์ฮอกกี้  ประเภท ทีมหญิง 
102. อินดอร์ฮอกกี้  ประเภท ทีมชาย
103. แฮนด์บอลชายหาด ชาย

123 เหรียญทองแดง
1. ลีลาศประเภทรวม 5 จังหวะ อนุชา วิจิตรกุล กับ ภัสราภรณ์ พันธุ์เดช
2. ลีลาศจังหวะแทงโก้ อิสระพงษ์ ดวงแก้ว กับ ธนวรรณ ญาณะนันท์
3. ลีลาศสโลว์ ฟ็อกซ์ทรอท อิสระพงษ์ ดวงแก้ว กับ ธนวรรณ ญาณะนันท์
4. ลีลาศควิก สเต็ป อิสระพงษ์ ดวงแก้ว กับ ธนวรรณ ญาณะนันท์
5. ลีลาสประเภทรวม 5 จังหวะ ชินวัตร เลอร์สัน กับ ปรียานุช ปทุมศิริโรจน์
6. ลีลาสแซมบ้า ชินวัตร เลอร์สัน กับ ปรียานุช ปทุมศิริโรจน์
7. ลีลาส จังหวะไจฟ์ เจตพล อินทะกูล กับ อภิชญา ปทุมศรีวิโรจน์ จาก
8. ลีลาสรุ่นน้ำหนักไม่เกิน 52 กก.หญิง วนิดา รักสัตย์ จาก คูราช 
9. ลีลาสรุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.หญิง ประภาทิพย์ นาคราช จากคูราช                                                 10. ฟิกเกอร์สเก็ต
11. ณัฐวุฒิ ศรีเนตร  ทวิกีฬา (บุคคลชาย) 1.53.05 ชม.
12. วิภาวี ดีคาบาเลส  จักรยานเสือภูเขา ดาวน์ฮิล (หญิง) 3.17.607 นาที
13. เหรียญทองแดง ลอนโบวล์ส (ทีมหญิง) ทีมหญิง 4 คน 
14. นที โชคเชี่ยวชาญ  คูราช รุ่น ไม่เกิน 73 กิโลกรัม (ชาย)
15. นพสิทธิ์ เลิศศิริสมบัติ คูราช รุ่น ไม่เกิน 81 กิโลกรัม (ชาย)
16. เนตบอล (ทีมหญิง)
17. จารุวัฒน์ ขุนเพชร 1 เหรียญทองแดง จาก วูซู 60 กก.ชาย 
18. ไตรภพ ทองงาม 1 เหรียญทองแดง จาก ฟิกเกอร์สเก็ตติ้ง (ช็อตแทรก) เวลา 51.810
19. วรกันต์ ศรีนวลนัด 1 เหรียญทองแดง จาก ฟันดาบเซเบอร์ชาย  ผลการแข่งขัน แพ้ เวียดนาม 12-15
20. แบดมินตัน ประเภททีมชาย 
21. จินห์จุฑา ผลแจ่มจำรัส  ว่ายน้ำ เดี่ยวผสม 200 เมตร หญิง เวลา 2:18.01 นาที
22. จักรยาน ไทม์ไทรอัล บุคคลหญิง โดย  สิบตรีหญิง เพชรดารินทร์ สมราช
23. ปัญจักสีลัต รุ่น D 60-65 กก ชาย โดย อาดีลัน  เจ๊ะแมง   
24. สเก็ตบอร์ด ประเภท Game of SKATE ชาย โดย ธวัชชัย แซ่อึ้ง 
25. ยูโด ประเภทต่อสู้ รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66กก.ชาย โดย สุรศักดิ์ พันธนาม 
26. แซมโบ รุ่นไม่เกิน 82 กก.ชาย โดย ศรราม เจ้งฮ้อ  
27. แซมโบ รุ่นไม่เกิน 82 กก.ชาย โดย วจนะ เขียวอ่อน
28. แซมโบ รุ่นไม่เกิน 90กก. ชาย โดย  ณัฐพงษ์ ลีไพบูลย์ 
29. ฟันดาบ ประเภทเซเบอร์ หญิง ต้นป่าน โพธิ์แก้ว ผลการแข่งขัน แพ้ ฟิลิปปินส์ 9 - 15    
30. ยิงปืน ปืนสั้นอัดลม บุคคลชาย โดย พิสิษฐ์ ทัพพ์ทินภัทร
31. เทนนิส หญิงเดี่ยว โดย  อัญชิสา ฉันทะ 
32. เรือคยัค 1 คน โดย ไพสณฑ์ บัวสำโรง 04:10.083 น.
33. เรือแคนู 1 คน หญิง โดย อรสา เที่ยงกระโทก 02:36.16 น.
34. ยูโด รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 100 กก. ชาย โดย เว ปูหยัง
35. ฟันดาบ ประเภทฟลอยด์ ทีมหญิง โดย ยันทาจันท สุวรรณสิน, ศศินภัสสร์ ดวงพัตรา, ชญานุศภัสสร์ ดวงพัตรา และ พลอยไพลิน ทองจำปา  
36. สควอช ประเภททีมผสม โดย ภูวิศร์ พูนศิริ, ณัฐกิตติ์ จิราสุวรรณ,อนันตนา ประเสริฐรัตนกุล และ ทัดดาว ธำรงลาภ
37. กอล์ฟ ประเภทบุคคลชาย โดย นพรัตน์ พานิชผล 
38. โบว์ลิ่ง ประเภททีม ชาย โดย อัจฉริยะ เซ็ง, สุรศักดิ์ มานุวงศ์, อรรณพ อารมณ์สราญนนท์, ญาณพล ลาภอาภารัตน์
39. แซมโบ้ ประเภทคอมแบท น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. โดย ฉัตรชัย ฤทธิเดชะ
40. กอล์ฟ ประเภทบุคคลหญิง โดย พิมพ์นิภา ปานทอง
41. วูซู ประเภทซ่านโฉ่ว  65 กก. โดย สุชญา บัวหลวง  
42. ยิมนาสติกลีลา ประเภทบุคคล อุปกรณ์ ริบบิ้น โดย ณัฏฐ์ กุลสนาวงค์
43. ยูโด ทีมหญิง
44. กระโดดน้ำ ซิงโครไนซ์ สปริงบอร์ด 3 เมตรหญิง  โดย รมัณยา ยันต์มงคล กับ สุฬินฌา บูรณพล    
45. ฟันดาบ ประเภทเอ้เป้ ทีมหญิง
46. เทควันโด ประเภทพุมเซ่ ฟรีสไตล์ หญิง โดย ศกุนา เหล่าสูงเนิน
47. ซอฟท์เทนนิส ประเภทหญิงเดี่ยว โดย ดาเรศร์ ศรีรุ่งเรือง
48. คาราเต้ รุ่น  55 กก.ชาย โดย  วรกานต์ โสดา
49. สเก็ตบอร์ด ประเภทสเก็ตบอร์ดสตรีท ชาย โดย โสธิชัย รักษ์สำรวจ
50. เทควันโด ประเภทพุมเซ่ ฟรีสไตล์ ทีมผสม 
51. คาราเต้ ประเภทท่ารำหญิง โดย มนสิชา สกุลรัตนธารา
52. คาราเต้ รุ่น 50 กก. หญิง โดย ปวีณา รักษาชาติ
53. ว่ายน้ำ ประเภท ผลัดฟรีสไตล์ 4x100เมตร หญิง
54. ว่ายน้ำ ประเภท ฟรีสไตล์ 400เมตร หญิง โดย ณัชฐานันตร์ จันทร์กระจ่าง
55. เรือพาย ประเภทมังกร 4 ฝีพายหญิง ระยะ 200 เมตร หญิง
56. เรือพาย ประเภทเรือแคนู 1 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร โดย อรสา เที่ยงกระโทก
57. เทสนิส ประเภทคู่ ผสม โดย สนฉัตร รติวัฒน์ และ พัชรินทร์ ชีพพชาญเดช
58. กรีฑา ประเภท กระโดดไกล โดย  สุทธิศักดิ์ สิงห์ขรณ์
59. กรีฑา วิ่ง 1500 เมตร ชาย โยธิน ยาประจันทร์
60. กรีฑา กระโดดสูง ชาย ตะวัน แก้วดำ  
61. กรีฑา วิ่ง 400 เมตรชาย พิชยะ สุนทรท้วม 
62. กรีฑา ประเภททุ่มน้ำหนัก ชาย จันทิมา พร้อมรบ 
63. กรีฑา ประเภท ขว้างค้อน หญิง ปานวาด กิมสร้าง
64. กรีฑา ประเภทกระโดดค้ำถ่อ หญิง ชลธิชา คะบุตร
65. กรีฑา ประเภท พุ่งแหลน หญิง จริยา วิชัยดิษฐ์ 
66. กรีฑา วิ่ง 100 เมตร ชาย บัณฑิต ช่วงไชย 
67. ฟันดาบ ประเภทเอเป้ ทีมชาย 
68. สเก็ตบอร์ด ประเภทพาร์ค ไบร์แอนท์ อุปพงศ์ 
69. รักบี้ ประเภท 7 คน ชาย 
70. กอล์ฟ ประเภท ทีมหญิง 
71. เรือยาวมังกร ประเภท 4 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร ชาย 
72. กระดานโต้คลื่น รุ่นกระดานยาว หญิง อาทิต์ยา จันทร์ประเสริฐ 
73. กระดานโต้คลื่น รุ่นกระดานสั้น ชาย สิทธิพงษ์ เฮนรี่ แช๊บแมน 
74. ธนูโค้งกลับ ประเภททีมชาย วิทยา ทำว่อง, ธนภัทร ไผทรัตน์ และ เด่นชัย เทพนา  
75. เทควันโด รุ่น 57กก. หญิง น.ส.วิภาวรรณ ศิริพรเพิ่มศักดิ์  
76. เทควันโด รุ่น 62 กก. หญิง น.ส.ธัญนิตย์ ภูธนัตถ์วฤนร์  
77. พูล ประเภทพูล 9 ลูก หญิง วุฒิพันธ์ คงคาเขตร 
78. ว่ายน้ำ ประเภท ผลัดผสม 4x100 เมตรหญิง 
79. เรือยาวมังกร ประเภท 4 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร หญิง*(ไม่ตรงสมาคม มีผลในเว็บซีเกมส์)
80. กรีฑา ประเภทกระโดดไกล ชาย สุทธิศักดิ์ สิงห์ขรณ์ (ไม่ตรงสมาคม มีผลในเว็บซีเกมส์)
81. มวยปล้ำแบบเกรโก-โรมัน รุ่น 55กก. ชาย โดย สหัสวรรษ พวงแก้ว
82. มวยปล้ำแบบเกรโก-โรมัน รุ่น 87กก. ชาย โดย ชาญวิทย์ อุ่นใจ
83. มวยปล้ำแบบเกรโก-โรมัน รุ่น 60กก. ชาย โดย ณัฐพงษ์ หิ้นมี
84. มวยปล้ำแบบเกรโก-โรมัน รุ่น 63กก. ชาย โดย ธนวัฒน์. คำหาร
85. กรีฑา ประเภทสัตตกรีฑา หญิง โดย สุนิสา โคตรศรีเมือง
86. ยิงธนู ประเภทคันธนูแบบทดกำลังทีมชาย สิรภพ ไชยนาค, นิติภูมิ ชาตะโชติ และธรรม์สฤษฏ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา คะแนน 227
87. จักรยาน บีเอ็มเอ็กซ์ ชาย โดย สิทธิโชค แก้วสีขาว เวลา 32.601 วินาที
88. ยิมนาสติก แอโรบิค ทีม 3 คน โดย ชนวิทย์ ทองดี, สุภัสสร วัชราภรณ์, ไอรดา ปานท้าว
89. บิลเลียด ชายเดี่ยว โดย ยุทธภพ ภาคพจน์
90. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนัก 56กก.ชาย โดย คมกริช เขียดนิน
91. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 51กก. หญิง โดย จุฑามาส จิตรพงศ์
92. มวยสากลสมัครเล่น รุ่น 64 กก. ชาย โดย อภิชัย เพิ่มทรัพย์
93. เรือใบ ทีมชาย โดย อนุสรณ์ งามฤทธิ์, ทศพล มหาวิเชียร, อธิวัฒน์ โฉมทองดี, หาญพล เชาว์ศิลป์, ณัฐภัสสร วชิราพงศ์สิน, ณัฐวุฒิ แป้นแย้ม
94. แบดมินตัน หญิงเดี่ยว โดย ณิชชาอร จินดาพล
95. แบดมินตัน หญิงเดี่ยว โดย พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์
96. แบดมินตัน ชายเดี่ยว โดย กันตภณ หวังเจริญ
97. แบดมินตัน ชายเดี่ยว โดย สิทธิคมน์ ธรรมศิลป์
98. ว่ายน้ำ ประเภทท่าฟรีสไตล์ 800 เมตร หญิง โดย กมลชนก ขวัญเมือง
99. ว่ายน้ำ ประเภทท่ากบ 100 เมตร หญิง ณิชา กิจคณากร
100. วินเซิร์ฟ ประเภท อาร์เอสวัน โดย นาวิน สิงสาท
101. สควอช ประเภท ทีมผสม โดย ณัฐกิตติ์ จิวาสุวรรณ, ภูวิศร์ พูนศิริ, ทัศดาว ธำรงลาภ, ฉัฏฐพร จันทนยิ่งยง, อนันตนา ประเสริฐรัตนกุล
102. เทควันโด รุ่นน้ำหนัก 53กก. หญิง โดย พรรณนภา หาญสุจินต์
103. ว่ายน้ำระยะไกล 10 กม. ชาย โดย ธนกฤต กิตติยะ เวลา 00:02:00:15
104. ยิงปืน แทร็ป ทีมชาย โดย เศวต เศรษฐาภรณ์, ยอดชาย ผจญยุทธ, กรธวัช ธาตุทองคำ คะแนน 321 คะแนน
105. จักรยาน บีเอ็มเอ็กซ์ เรซ ชาย โดย สมคิด ฮาระตะวัน 10.0 คะแนน
106. เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล ชาย โดย ภาดาศักดิ์ ตันวิริยะเวชกุล
107. เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล หญิง โดย สุธาสินี เสวตรบุตร
108. เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล หญิง โดย นันทนา คำวงศ์ 
109. ยิงปืน แทร็ป ทีมชาย โดย เศวต เศรษฐาภรณ์, ยอดชาย ผจญยุทธ, กรธวัช ธาตุทองคำ 321 คะแนน
110. วอลเลย์บอล ประเภท ทีมชาย
111. มวยปล้ำ รุ่น 57 กก.  ชาย โดย จักรกฤษณ์ บุตรจำรวญ
112. มวยปล้ำ รุ่น 61กก. ชาย โดย ศิริพงษ์ จำปาคำ
113. มวยปล้ำ รุ่น 65กก. ชาย โดย  ศักดิ์สิทธิ์ จันทร์หอม
114. มวยปล้ำ รุ่น 70กก. ชาย โดย สมศักดิ์ จินดาพันธ์
115. มวยปล้ำ รุ่น 55กก. หญิง โดย อรสา สุขดงย่อ
116. มวยปล้ำ รุ่น 62กก. หญิง โดย สาลิณี ศรีสมบัติ
117. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 45กก. หญิง โดย กัญจุฑา ภัทรบุญซ่อน
118. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 85 กก. ชาย โดย สุขณธี  สุนทรา
119. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 77 กก. ชาย โดย รชต งามอยู่
120. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 62กก. หญิง โดย อรภา เสนาธรรม
121. ยูยิตสู รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า  55 กก. หญิง   โดย   อรอนงค์ แสงศิริโชค
122. กรีฑา ประเภททุ่มน้ำหนัก หญิง โดย อาทิมา เสาวไพบูลย์
123. กรีฑา ประเภทขว้างจักร ชาย โดย ณรงค์ เบ็ญจรูญ