โปรแกรมการแข่งขัน

  • {{name}}
      {{list}}
15:00
เมียนมาร์
VS
-
อินโดนีเซีย
19:00
เวียดนาม
VS
-
กัมพูชา
19:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
-
เชลซี
22:00
บอร์นมัธ
VS
-
ลิเวอร์พูล
22:00
ท็อตแนม ฮ็อทสเปอร์
VS
-
เบิร์นลีย์
22:00
วัตฟอร์ด
VS
-
คริสตัล พาเลซ
00:30
แมนฯ ซิตี้
VS
-
แมนฯ ยูไนเต็ด
19:30
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
VS
-
ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี
22:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
VS
-
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
22:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
VS
-
บาร์นสลี่ย์
22:00
ฟูแล่ม
VS
-
บริสตอล ซิตี้
22:00
ฮัลล์ ซิตี้
VS
-
สโต๊ค ซิตี้
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
-
วีแกน
22:00
มิดเดิ้ลสโบรช์
VS
-
ชาร์ลตัน
22:00
ควีนส์ปาร์ค
VS
-
เปรสตัน
22:00
เร้ดดิ้ง เอฟซี
VS
-
เบอร์มิงแฮม
22:00
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
VS
-
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
แบล็คพูล
VS
-
ฟลีตวู้ด
22:00
โบลตัน
VS
-
วิมเบิลดัน
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
-
เซาธ์เอนด์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
-
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
โคเวนทรี
VS
-
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ดอนคาสเตอร์
VS
-
มิลตัน คีย์นส์
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
-
ซันเดอร์แลนด์
22:00
อ็อกซ์ฟอร์ด
VS
-
ชรูว์สบิวรี่
22:00
พอร์ทสมัธ
VS
-
ปีเตอร์โบโร่
22:00
ร็อตเธอร์แฮม
VS
-
รอชเดล
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
-
แอคคริงตัน
22:00
แบรดฟอร์ด
VS
-
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ค
VS
-
พลีมัธ
22:00
โคลเชสเตอร์
VS
-
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
เอ็กเซเตอร์
VS
-
นอร์ทแธมป์ตัน
22:00
ฟอเรสต์ กรีน
VS
-
สคันธอร์ป
22:00
กริมสบี้
VS
-
สวินดอน ทาวน์
22:00
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
VS
-
เชลท์แน่ม
22:00
มอร์แคมบ์
VS
-
คาร์ไลส์
22:00
โอลด์แฮม
VS
-
เลย์ตัน โอเรียนท์
22:00
พอร์ท เวล
VS
-
วอลซอลล์
22:00
สตีฟเนจ
VS
-
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
-
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
-
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
มึนเช่น กลัดบัค
VS
-
บาเยิร์น มิวนิค
21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
-
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
-
ไมนซ์
00:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
-
ชาลเก้ 04
19:00
ฮันโนเวอร์
VS
-
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:00
โฮลสไตน์ คีล
VS
-
ออสนาบรุค
19:00
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
-
โบคุ่ม
19:00
เรอัล มาดริด
VS
-
เอสปันญ่อล
22:00
กรานาด้า
VS
-
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เลบันเต้
VS
-
บาเลนเซีย
03:00
บาร์เซโลน่า
VS
-
มายอร์ก้า
22:00
อูเอสก้า
VS
-
ราโย บาเยกาโน่
00:00
คิฆอน
VS
-
ปอนเฟร์ราดิน่า
02:00
อัลเมเรีย
VS
-
มิรันเดส
21:00
อตาลันต้า
VS
-
เฮลลาส เวโรน่า
00:00
อูดิเนเซ่
VS
-
นาโปลี
02:45
ลาซิโอ
VS
-
ยูเวนตุส
21:00
ชิตตาเดลล่า
VS
-
ซาแลร์นิตาน่า
21:00
เอ็มโปลี
VS
-
อัสโคลี่
21:00
เปสคาร่า
VS
-
เวเนเซีย
21:00
สเปเซีย
VS
-
ลิเวอร์โน
00:00
คิเอโว่ เวโรน่า
VS
-
เครโมเนเซ่
23:30
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
-
เปแอสเช
02:00
นีซ
VS
-
เม็ตซ์
02:00
แรนส์
VS
-
อองเช่ร์
02:00
สตารส์บูร์ก
VS
-
ตูลูส
02:00
โมนาโก
VS
-
อาเมียงส์
00:30
เดนฮาก
VS
-
ทเวนเต้
01:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
-
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:45
วีวีวี เวนโล
VS
-
เอ็มเมน
02:45
ซโวลเล่
VS
-
อัลค์มาร์
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
-
สวอร์ลาฟสกี้
23:00
โวล์ฟสแบร์เกอร์
VS
-
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
VS
-
ซังต์ โพลเท่น
00:00
เมเชเลน
VS
-
คอร์ไทร์จ
02:00
เกนท์
VS
-
ซูลเต้ วาเรเกม
02:00
แซร์ก บรูช
VS
-
ราซิ่ง เกงค์
02:30
แซงต์ ทรุยด็อง
VS
-
คลับ บรูช
21:00
กอริก้า
VS
-
สลาเวน
23:00
อินเตอร์ ซาเปรซิค
VS
-
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
20:30
เทปลิเซ่
VS
-
ซลิน
20:30
โอปาว่า
VS
-
ยาโบลเนช
23:00
สโลวัคโก
VS
-
วิคตอเรีย เปลเซ่น
21:00
จากีลโลเนีย
VS
-
ซาเกลบี้ ลูบิ้น
23:30
เลช พอซนัน
VS
-
แอลเคเอส ล็อดซ์
02:00
เลเชีย กานส์ค
VS
-
วิสล่า บล็อค
22:00
มาริติโม่
VS
-
ซานตาคลารา
01:00
ฟามาลิเคา
VS
-
ตอนเดล่า
03:30
เดปอร์ติโว่ อาเวส
VS
-
บราก้า
23:00
เอเอฟซี Chindia Târgoviște
VS
-
ลาซี่
01:30
เฮอร์แมนน์สตัดท์
VS
-
ดินาโม บูคาเรสต์
18:00
เอฟซี ตัมบอฟ
VS
-
โอเรนเบิร์ก
20:30
คราสโนดาร์
VS
-
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
-
อูฟ่า
22:00
ฮามิลตัน
VS
-
เซนต์ เมียร์เรน
22:00
ฮิเบอร์เนี่ยน
VS
-
อเบอร์ดีน
22:00
ลิฟวิงสตัน
VS
-
คิลมาร์น็อค
22:00
มาเธอร์เวลล์
VS
-
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
01:00
เนอชาแตล ซามักซ์
VS
-
ลูกาโน่
01:00
ยัง บอยส์ เบิร์น
VS
-
ลูเซิร์น
19:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
-
วอร์สกล้า
22:00
โคลอส โควาลิฟคา
VS
-
ดนิโปร ดนิโปรเปตรอฟส์ค
23:00
พีเอโอเค
VS
-
ซานธี
00:30
เออีเค เอเธนส์
VS
-
พานิโอนิออส
01:00
พาไนโตลิกอส
VS
-
โอลิมเปียกอส
19:00
ยานิ มาลายาสปอร์
VS
-
ชีวาสปอร์
21:30
อันคารากือจือ
VS
-
เกิซเทเป้
00:00
กาลาตาซาราย
VS
-
อลายานสปอร์
12:00
คอนซาโดล ซัปโปโร
VS
-
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
อูราวะ เรด ไดมอนส์
VS
-
กัมบะ โอซาก้า
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
-
เอฟซี โตเกียว
12:00
มัสซูโมโตะ ยามากะ
VS
-
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
-
ซากัน โตสึ
12:00
นาโกย่า แกรมปัส เอต
VS
-
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
วิสเซล โกเบ
VS
-
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
VS
-
เวกัลตะ เซนได
12:00
โรอัส โออิตะ ตรินิต้า
VS
-
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
-
เวสเทิร์น ซิดนีย์
15:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
-
บริสเบน โรอาร์