โปรแกรมการแข่งขัน

  • {{name}}
      {{list}}
19:30
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
VS
-
ท็อตแนม ฮ็อทสเปอร์
22:00
บอร์นมัธ
VS
-
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
อาร์เซนอล
VS
-
เซาธ์แฮมป์ตัน
22:00
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
VS
-
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
-
ลิเวอร์พูล
22:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
-
นอริช ซิตี้
22:00
วัตฟอร์ด
VS
-
เบิร์นลีย์
00:30
แมนฯ ซิตี้
VS
-
เชลซี
19:30
ชาร์ลตัน
VS
-
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
22:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
VS
-
บาร์นสลี่ย์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
-
เร้ดดิ้ง เอฟซี
22:00
บริสตอล ซิตี้
VS
-
นอตติงแฮม ฟอเรสต์
22:00
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
VS
-
เปรสตัน
22:00
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
VS
-
เบอร์มิงแฮม
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
-
ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี
22:00
สโต๊ค ซิตี้
VS
-
วีแกน
22:00
สวอนซี
VS
-
มิลล์วอลล์
22:00
เวสต์บรอมวิช
VS
-
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22:00
วิมเบิลดัน
VS
-
จิลลิ่งแฮม
22:00
แอคคริงตัน
VS
-
โบลตัน
22:00
ฟลีตวู้ด
VS
-
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
-
แบล็คพูล
22:00
มิลตัน คีย์นส์
VS
-
ร็อตเธอร์แฮม
22:00
ปีเตอร์โบโร่
VS
-
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
รอชเดล
VS
-
พอร์ทสมัธ
22:00
ชรูว์สบิวรี่
VS
-
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
เซาธ์เอนด์
VS
-
อ็อกซ์ฟอร์ด
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
-
โคเวนทรี
22:00
วีคอมบ์
VS
-
ดอนคาสเตอร์
22:00
คาร์ไลส์
VS
-
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ค
22:00
เชลท์แน่ม
VS
-
โคลเชสเตอร์
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
-
เอ็กเซเตอร์
22:00
ครูว์
VS
-
มอร์แคมบ์
22:00
เลย์ตัน โอเรียนท์
VS
-
ฟอเรสต์ กรีน
22:00
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
VS
-
โอลด์แฮม
22:00
นอร์ทแธมป์ตัน
VS
-
กริมสบี้
22:00
พลีมัธ
VS
-
แบรดฟอร์ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
-
แม็คเคิ่ลสฟิลด์
22:00
สคันธอร์ป
VS
-
พอร์ท เวล
22:00
สวินดอน ทาวน์
VS
-
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
22:00
วอลซอลล์
VS
-
สตีฟเนจ
21:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
-
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
-
ชาลเก้ 04
21:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
-
บาเยิร์น มิวนิค
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
-
มึนเช่น กลัดบัค
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
-
ไฟร์บวร์ก
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
-
โคโลญจน์
19:00
ฮัมบูร์ก
VS
-
ดินาโม เดรสเดน
19:00
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
VS
-
ซานด์เฮาเซ่น
19:00
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
VS
-
โฮลสไตน์ คีล
19:00
เลกาเนส
VS
-
บาร์เซโลน่า
22:00
เรอัล เบติส
VS
-
บาเลนเซีย
00:30
กรานาด้า
VS
-
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เรอัล มาดริด
VS
-
เรอัล โซเซียดาด
22:00
ราโย บาเยกาโน่
VS
-
ซาราโกซ่า
00:00
เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
VS
-
อัลกอร์กอน
00:00
ราซิ่ง ซานตานเดร์
VS
-
เอ็กซ์เตรมาดูร่า
02:00
อูเอสก้า
VS
-
ปอนเฟร์ราดิน่า
21:00
อตาลันต้า
VS
-
ยูเวนตุส
00:00
เอซี มิลาน
VS
-
นาโปลี
02:45
โตริโน่
VS
-
อินเตอร์ มิลาน
21:00
เบเนเวนโต
VS
-
โครโตเน่
21:00
ยูเว่ สตาเบีย
VS
-
ซาแลร์นิตาน่า
21:00
ลิเวอร์โน
VS
-
ตราปานี่
21:00
ปอร์เดโนเน่
VS
-
เปรูจา
00:00
เอ็มโปลี
VS
-
เวเนเซีย
23:30
ลียง
VS
-
นีซ
02:00
แบรสต์
VS
-
น็องต์
02:00
เม็ตซ์
VS
-
แร็งส์
02:00
อาเมียงส์
VS
-
สตารส์บูร์ก
02:00
อองเช่ร์
VS
-
นีมส์
02:00
ดิฌง
VS
-
แรนส์
21:00
ล็องส์
VS
-
โซโชซ์
00:30
อูเทร็คท์
VS
-
อัลค์มาร์
01:45
ซโวลเล่
VS
-
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:45
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
-
เฮราเคิ่ลส์
02:45
เดนฮาก
VS
-
วิลเล่ม ทเว
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
-
ซังต์ โพลเท่น
23:00
แม็ตเตอร์สบวร์ก
VS
-
โวล์ฟสแบร์เกอร์
23:00
สวอร์ลาฟสกี้
VS
-
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:00
ยูเปน
VS
-
สตองดาร์ด ลีแอช
02:00
เมเชเลน
VS
-
ซูลเต้ วาเรเกม
02:00
วาสแลนด์ บีเวเรน
VS
-
แซร์ก บรูช
02:30
โรยาล มูสครอน เปรูเวลซ์
VS
-
ราซิ่ง เกงค์
21:00
กอริก้า
VS
-
วาราชดีน
23:30
สลาเวน
VS
-
โลโคโมทิว่า
20:30
โอปาว่า
VS
-
มลาด้า โบเลสลาฟ
20:30
โบฮีเมียนส์ 1905
VS
-
พริบราม
20:30
สโลวาน ลิเบอเรช
VS
-
ซลิน
23:00
ซิกม่า โอโลมุช
VS
-
สลาเวีย ปราก
21:00
โคโรน่า
VS
-
รากุฟ เชนสโตโควา
23:30
โปกอน
VS
-
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:00
เลเชีย กานส์ค
VS
-
แอลเคเอส ล็อดซ์
23:00
ลาซี่
VS
-
โวลุนตารี่
01:30
สเตอัว บูคาเรสต์
VS
-
แอสตร้า
15:30
โอเรนเบิร์ก
VS
-
อาฮ์มัต กรอซนี่
18:00
รูบิน คาซาน
VS
-
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:30
ดินาโม มอสโก
VS
-
รอสตอฟ
22:00
เซลติก
VS
-
ลิฟวิงสตัน
22:00
ฮิเบอร์เนี่ยน
VS
-
มาเธอร์เวลล์
22:00
คิลมาร์น็อค
VS
-
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
22:00
เซนต์ เมียร์เรน
VS
-
รอสส์ เคาน์ตี้
01:00
เซอร์เว็ตต์
VS
-
บาเซิ่ล
01:00
ซูริค
VS
-
ลูเซิร์น
19:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
-
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
22:00
ดนิโปร ดนิโปรเปตรอฟส์ค
VS
-
วอร์สกล้า
00:00
คองสวิงเกอร์
VS
-
ซอนดาล
00:30
พานิโอนิออส
VS
-
โอลิมเปียกอส
01:00
ลาเมีย
VS
-
ซานธี
19:00
เดนิซลิสปอร์
VS
-
รีเซสปอร์
21:30
อันคารากือจือ
VS
-
แทร็บซอนสปอร์
00:00
คอนยาสปอร์
VS
-
เบซิคตัส
11:00
วิสเซล โกเบ
VS
-
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
คอนซาโดล ซัปโปโร
VS
-
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
-
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
มัสซูโมโตะ ยามากะ
VS
-
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
-
โรอัส โออิตะ ตรินิต้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส เอต
VS
-
ซากัน โตสึ
12:00
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
VS
-
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
-
เวกัลตะ เซนได
12:00
เอฟซี โซล
VS
-
โปฮัง สตีลเลอร์ส
12:00
แกงวอน เอฟซี
VS
-
แดกู เอฟซี
13:00
อูลซาน ฮุนได
VS
-
จอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
14:30
ดาหลิน หย่าเฟ่ย
VS
-
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
14:30
ปักกิ่ง RENHE
VS
-
เจียงซู ซูหนิง
14:30
เทียนจิน เถอต้า
VS
-
SHENZHEN เอฟซี
18:35
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
VS
-
เซี่ยงไฮ้ SIPG FC
13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
-
บริสเบน โรอาร์
15:30
อะดีเลด ยูไนเต็ด
VS
-
เมลเบิร์น วิคตอรี่
17:45
เพิร์ธ กลอรี่
VS
-
ซิดนี่ย์ เอฟซี