โปรแกรมกีฬา

ประจำวันที่ 10 พฤศจิกายน 2562

โปรแกรมบอล

โปรแกรมอื่นๆ

ในประเทศ

ฟุตซอล เอฟเอ คัพ 2019 รอบชิงชนะเลิศ
15.00 น. การท่าเรือ เอเอสเอ็ม - ชลบุรี บลูเวฟ

12.30 น. มวยไทย ศึกมวยดีวิถีไทย ที่ เวทีมวย บลูอารีน่า

14.30 น. มวยไทย ศึกมวยไทย 7 สี ที่ เวทีมวย ช่อง 7 สี

18.30 น. มวยไทย ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร ที่ เวทีมวย อตก.3 นนทบุรี

ต่างประเทศ

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
21.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
21.00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส - แอสตัน วิลล่า
23.30 น. ลิเวอร์พูล - แมนเชสเตอร์ ซิตี้

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19.00 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - บริสตอล ซิตี้

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
19.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - แวร์เดอร์ เบรเมน
21.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
00.00 น. ไฟรบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟร้งค์เฟิร์ต

ฟุตบอล ลีกา สอง เยอรมนี
19.30 น. เนิร์นแบร์ก - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
19.30 น. ไฮเด้นไฮม์ - ฮันโนเวอร์ 96
19.30 น. ดาร์มสตัดท์ - ยาห์น เรเกนส์บวร์ก

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. กาญารี่ - ฟิออเรนติน่า
21.00 น. ลาซิโอ - เลชเช่
21.00 น. ซามพ์โดเรีย - อตาลันต้า
21.00 น. อูดิเนเซ่ - สปัล
00.00 น. ปาร์ม่า - โรม่า
02.45 น. ยูเวนตุส - เอซี มิลาน

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี
21.00 น. เครโมเนเซ่ - ซาแลร์นิตาน่า
21.00 น. ตราปานี่ - โคเซนซ่า
03.00 น. โฟรซิโนเน่ - คิเอโว่

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
18.00 น. เรอัล มายอร์ก้า - บียาร์เรอัล
20.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เลบันเต้
22.00 น. แอตเลติโก มาดริด - เอสปันญ่อล
00.30 น. เคตาเฟ่ - โอซาซูน่า
03.00 น. เรอัล เบติส - เซบีย่า

ฟุตบอล เซกุนด้า ดิบิซิออน สเปน
18.00 น. เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า - เอลเช่
22.00 น. อัลเมเรีย - เรอัล ซาราโกซ่า
00.00 น. มาลาก้า - ฟูเอนลาบราด้า
00.00 น. ราซิ่ง ซานตานเดร์ - ปอนเฟร์ราดิน่า
03.00 น. ราโย บาเยกาโน่ - กาดิซ

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. แรนส์ - อาเมียงส์
23.00 น. มงต์เปลลิเย่ร์ - ตูลูส
23.00 น. น็องต์ - แซงต์-เอเตียน
03.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - โอลิมปิก ลียง

ฟุตบอล พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์
22.00 น. กลาสโกว์ เซลติก - มาเธอร์เวลล์
22.00 น. ลิฟวิงสตัน - เรนเจอร์ส

ฟุตบอล เอเรดิวิซี่ เนเธอร์แลนด์ส
18.15 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม - อูเทร็คท์
20.30 น. วิลเล่ม ทเว - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20.30 น. ทเวนเต้ - ซโวลล์
22.45 น. เฟเยนูร์ด - อาร์เคซี วาลไวจ์
02.00 น. อาแซด อัลค์มาร์ - เอมเมน

ฟุตบอล พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
22.00 น. ปากอส แฟร์เรยร่า - ตอนเดล่า
22.00 น. มาริติโม่ - ปอร์ติโมเนนเซ่
01.30 น. สปอร์ติ้ง ลิสบอน - เบเลเนนส์
03.00 น. วิตอเรีย กิมาไรส์ - สปอร์ติ้ง บราก้า
04.00 น. เบาวิสต้า - ปอร์โต้

ฟุตบอล เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส
18.15 น. เปนาฟิล - เบนฟิก้า บี
22.00 น. นาซิออนนาล - สปอร์ติ้ง โควิลญ่า
22.00 น. อคาเดมิโก้ วิเซอู - วีล่าฟรานเกนเซ่
22.00 น. โควา พีดาเด้ - เอสโตริล
00.15 น. ชาเวส - คาซ่า ปีอา

ฟุตบอล U-19 ชิงแชมป์เอเชีย 2020 รอบคัดเลือก
กลุ่ม เอ
18.30 น. คูเวต - ปาเลสไตน์
21.00 น. อิรัก - โอมาน

กลุ่ม บี
21.10 น. เติร์กเมนิสถาน - ศรีลังกา
23.10 น. กาตาร์ - เยเมน

กลุ่ม ดี
18.15 น. คีร์กีซสถาน - เนปาล
21.45 น. สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อิหร่าน

กลุ่ม อี
20.15 น. บังคลาเทส - ภูฏาน
23.00 น. จอร์แดน - บาห์เรน

กลุ่ม เอฟ
19.05 น. อินเดีย - อัฟกานิสถาน
23.05 น. ซาอุดิอาระเบีย - อุซเบกิสถาน

กลุ่ม จี
15.30 น. ไทย - มาเลเซีย
18.30 น. บรูไน -กัมพูชา

กลุ่ม เอช
15.00 น. มาเก๊า - ลาว
18.00 น. ออสเตรเลีย - ไต้หวัน

กลุ่ม ไอ
15.30 น. เกาหลีใต้ - จีน
18.30 น. เมียนมาร์ - สิงคโปร์

กลุ่ม เจ
16.00 น. มองโกเลีย - กวม
19.00 น. ญี่ปุ่น - เวียดนาม

กลุ่ม เค
15.30 น. ฮ่องกง - ติมอร์ เลสเต
19.00 น. อินโดนีเซีย - เกาหลีเหนือ