โปรแกรมกีฬา

ประจำวันที่ 9 พฤศจิกายน 2562

โปรแกรมบอล

โปรแกรมอื่นๆ

ในประเทศ

12.15 น. มวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย ที่ เวทีมวย สยาม อ้อมน้อย

14.30 น. มวยไทย ศึกยอดมวยวันทรงชัย ที่ เวทีมวย ธนกรสเตเดี้ยม

16.00 น. มวยไทย ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี ทีเคโอ ที่ เวทีมวย ลุมพินี

18.00 น. มวยไทย ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟท์ ที่ เวทีมวย ลุมพินี

ต่างประเทศ

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
19.30 น. เชลซี - คริสตัล พาเลซ
22.00 น. เบิร์นลี่ย์ - เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด
22.00 น. นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด - บอร์นมัธ
22.00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - เอฟเวอร์ตัน
22.00 น. ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์ - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
00.30 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - อาร์เซน่อล

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19.30 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - ดาร์บี้ เคาน์ตี้
22.00 น. บาร์นสลี่ย์ - สโต๊ค ซิตี้
22.00 น. เบอร์มิ่งแฮม ซิตี้ - ฟูแล่ม
22.00 น. ฮัลล์ ซิตี้ - เวสต์ บรอมวิช อัลเบี้ยน
22.00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด - แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
22.00 น. มิลล์วอลล์ - ชาร์ลตัน แอธเลติก
22.00 น. เปรสตัน นอร์ธ เอนด์ - ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
22.00 น. ควีนส์ พาร์ค เรนเจอร์ส - มิดเดิลส์โบรช์
22.00 น. เร้ดดิ้ง - ลูตัน ทาวน์
22.00 น. เชฟฟิลด์ เวนส์เดย์ - สวอนซี ซิตี้
22.00 น. วีแกน แอธเลติก - เบรนท์ฟอร์ด

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน -  แอร์เบ ไลป์ซิก
21.30 น. ไมนซ์ 05 - ยูนิโอน เบอร์ลิน
21.30 น. ชาลเก้ 04 - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
21.30 น. พาเดอบอร์น - เอาก์สบวร์ก
00.30 น. บายิร์น มิวนิค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

ฟุตบอล ลีกา สอง เยอรมนี
19.00 น. โฮลสไตน์ คีล - ฮัมบูร์ก
19.00 น. ซานด์เฮาเซ่น - กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19.00 น. ออสนาบรุ๊ค - สตุ๊ตการ์ท

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21.00 น. เบรสชา - โตริโน่
00.00 น. อินเตอร์ มิลาน - เวโรน่า
02.45 น. นาโปลี - เจนัว

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี
21.00 น. ยูเว่ สตาเบีย - เบเนเวนโต้
21.00 น. เปรูจา - ชิตตาเดลล่า
21.00 น. ปิซ่า - สเปเซีย
21.00 น. เวเนเซีย - ลิวอร์โน่
21.00 น. วีร์ตุส เอนเตลล่า - ปอร์เดโนเน่
00.00 น. เอ็มโปลี - เปสคาร่า

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
19.00 น. เดปอร์ติโบ อลาเบส - เรอัล บายาโดลิด
22.00 น. บาเลนเซีย - กรานาด้า
00.30 น. เออิบาร์ - เรอัล มาดริด
03.00 น. บาร์เซโลน่า - เซลต้า บีโก

ฟุตบอล เซกุนด้า ดิบิซิออน สเปน
22.00 น. อวยส์ก้า - เรอัล โอเบียโด
22.00 น. มิรันเดส - เอ็กซ์เตรมาดูร่า
00.00 น. อัลบาเซเต้ - ลูโก้
00.00 น. สปอร์ติ้ง คิฆอน - นูมันเซีย
02.00 น. ลาส ปัลมาส - อัลกอร์กอน

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.30 น. แบรสต์ - ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
02.00 น. โมนาโก - ดิฌง
02.00 น. ลีลล์ - เม็ตซ์
02.00 น. สต๊าด เดอ แร็งส์ - อ็องเช่ร์
02.00 น. สตราส์บูร์ก - นีมส์

ฟุตบอล ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20.45 น. แก็งก็อง - อฌักซิโอ

ฟุตบอล พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์
22.00 น. ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเดี้ยน - เซนต์ เมียร์เรน
22.00 น. คิลมาร์น็อค - แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
22.00 น. รอสส์ เคาน์ตี้ - อเบอร์ดีน
22.00 น. เซนต์ จอห์นสโตน - ฮิเบอร์เนี่ยน

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์
22.00 น. อัลลัว แอธเลติก - ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
22.00 น. อาร์บรอธ - อินเวอร์เนสส์
22.00 น. พาร์ทิค ดิสเซิ่ล - กรีนน็อค มอร์ตัน
22.00 น. ควีน ออฟ เดอะ เซาธ์ - อายร์ ยูไนเต็ด

ฟุตบอล เอเรดิวิซี่ เนเธอร์แลนด์ส
00.30 น. ฮีเรนวีน - สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01.45 น. ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด - เดน ฮาก
02.45 น. เฮราเคลส อัลเมโล - เฟนโล

ฟุตบอล พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
22.30 น. ริโอ อาฟ - วิตอเรีย เซตูบัล
01.00 น. ซานตา คลาร่า - เบนฟิก้า
03.30 น. ฟามาลิเกา - โมไรเรนเซ่

ฟุตบอล เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส
18.00 น. มาฟร่า - ปอร์โต้ บี
22.00 น. อคาเดมิก้า - ฟาเรนเซ่
00.15 น. ไฟเรนเซ่ - วาร์ซิม
00.15 น. ไลซอส - โอลิไวเรนเซ่

ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงชนะเลิศ นัดแรก
23.30 น. อัล ฮิลาล (ซาอุดิ อาระเบีย) - อูราวะ เร้ดส์ ไดมอนส์ (ญี่ปุ่น)