โปรแกรมกีฬา

ประจำวันที่ 13 ตุลาคม 2562

โปรแกรมบอล

Thai League 4(ไทยลีก 4) 2019

EURO QUALIFICATION 2020

กระชับมิตรทีมชาติ

English EFL League One 2019-20

SEGUNDA 2019-20

Netherlands Eerste Divisie 2019-20

J2 LEAGUE 2019

CSL 2019

Australia A-League 2019-20

โปรแกรมอื่นๆ

ในประเทศ

ฟุตบอล ไทยลีก 4 รอบแชมเปี้ยนส์ ลีก
16.00 น. ชัยนาท ยูไนเต็ด - หัวหิน ซิตี้
16.00 น. คาเด็นซ่า สตูล ยูไนเต็ด - ปัตตานี เอฟซี
16.00 น. ธนบุรี ยูไนเต็ด - มหาวิทยาลัยปทุมธานี

วอลเลย์บอลยุวชน "เอสโคล่า" รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี รอบชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 7 (ปีที่ 30) ประจำปี 2562 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ จ.เพชรบูรณ์ 
ทีมชาย สนาม 1
สาย เอ

08.00 น. โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม จ.สระบุรี - โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี จ.สุพรรณบุรี
09.15 น. โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร จ.น่าน - โรงเรียนเพชรวิทยาคาร จ.ชัยภูมิ

สาย บี
10.30 น. โรงเรียนขามทะเลสอวิทยา จ.นครราชสีมา - โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม จ.ชลบุรี
11.45 น. โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ จ.กระบี่ - โรงเรียนหล่มสักวิทยาคมจ.เพชรบูรณ์

สาย ซี
13.00 น. โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ จ.สงขลา - โรงเรียนอัสสัมชัญ จ.กรุงเทพมหานคร
14.15 น. โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม จ.นครสวรรค์ - โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 นนทบุรี จ.นนทบุรี

สาย ดี
15.30 น. โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ จ.เชียงใหม่ - โรงเรียนด่านช้างวิทยา จ.สุพรรณบุรี
16.45 น. โรงเรียนชุมแพศึกษา จ.ขอนแก่น - โรงเรียนนวมินทราชินูทิศหอวัง นนทบุรี จ.นนทบุรี

ทีมหญิง ที่ สวนสาธารณะหนองแค (สนาม 2)
สาย เอ

08.00 น. โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี จ.นนทบุรี - โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ จ.เพชรบูรณ์
09.15 น. โรงเรียนชุมชนวัดหนองค้อ จ.ชลบุรี - โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) จ.สงขลา

สาย บี
10.30 น. โรงเรียนวังจันทร์วิทยา จ.ระยอง - โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร จ.พระนครศรีอยธุยา
11.45 น. โรงเรียนสตรีสิริเกศ จ.ศรีสะเกษ - โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม จ.สุโขทัย

สาย ซี
13.00 น. โรงเรียนปักธงชัยประชานิรมิต จ.นครราชสีมา - โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 จ.นนทบุรี
14.15 น. โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม จ.เชียงราย - โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ จ.กาญจนบุรี

สาย ดี
15.30 น. โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) จ.กรุงเทพมหานคร - โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน จ.สงขลา
16.45 น. โรงเรียนองค์การบริหาส่วนจังหวัดพิษณุโลก จ.พิษณุโลก - โรงเรียนหนองเรือวิทยา จ.ขอนแก่น

ต่างประเทศ

ฟุตบอล ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
กลุ่ม ซี
23.00 น. เบลารุส - เนเธอร์แลนด์ส
01.45 น. เอสโตเนีย - เยอรมนี

กลุ่ม อี
23.00 น. ฮังการี - อาเซอร์ไบจาน
01.45 น. เวลส์ - โครเอเชีย

กลุ่ม จี
01.45 น. สโลวีเนีย - ออสเตรีย
01.45 น. โปแลนด์ - มาซิโดเนีย

กลุ่ม ไอ
20.00 น. คาซัคสถาน - เบลเยียม
23.00 น. สกอตแลนด์ - ซาน มาริโน่
23.00 น. ไซปรัส - รัสเซีย

ฟุตบอล แอฟริกา คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2021 รอบคัดเลือก นัดสอง
19.00 น. เซย์เชลล์ส - ซูดานใต้
20.00 น. ชาด - ไลบีเรีย
23.00 น. เซา โทเม แอนด์ พรินซิเป - มอริเชียส
23.00 น. แกมเบีย - จีบูติ

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
19.00 น. บราซิล - ไนจีเรีย
20.00 น. แอฟริกาใต้ - มาลี
20.00 น. เคนย่า - โมซัมบิก
20.00 น. อีควอทอเรียล กินี - โตโก
21.00 น. เอกวาดอร์ - อาร์เจนติน่า
00.00 น. ไอวอรี่ โคสต์ - ดีอาร์ คองโก
01.45 น. สโลวาเกีย - ปารากวัย
เอธิโอเปีย - ยูกันด้า
เบนิน - กินี-บิสเซา

ฟุตบอล ลีก วัน อังกฤษ
18.00 น. โคเวนทรี ซิตี้ - ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

ฟุตบอล เซกุนด้า ดิบิซิออน สเปน
17.00 น. มิรันเดส - ฟูเอนลาบราด้า
21.00 น. นูมันเซีย - เรอัล ซาราโกซ่า
23.00 น. อัลบาเซเต้ - เรอัล โอเบียโด้
23.00 น. อวยส์ก้า - ราซิ่ง ซานตานเดร์
02.00 น. ลาส ปัลมาส - เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า

ฟุตบอล จูปิแลร์ ลีก เนเธอร์แลนด์ส
17.15 น. โฟเลนดัม - เดน บอช
19.30 น. อัลเมเร่ ซิตี้ - โก อเฮด อีเกิลส์
19.30 น. เอ็กเซลเซอร์ - ดอร์เดร็ชท์

ฟุตบอล เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส
21.00 น. โควา พีดาเด้ - ฟาเรนเซ่
22.00 น. วีล่าฟรานเกนเซ่ - โอลิไวเรนเซ่