โปรแกรมกีฬา

ประจำวันที่ 11 ตุลาคม 2562

โปรแกรมบอล

EURO QUALIFICATION 2020

UEFA U21 CHAMPIONSHIP 2021

SEGUNDA 2019-20

Netherlands Eerste Divisie 2019-20

Ireland Premier Division 2019

Australia A-League 2019-20

โปรแกรมอื่นๆ

ในประเทศ

วอลเลย์บอลยุวชน "เอสโคล่า" รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี รอบชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 7 (ปีที่ 30) ประจำปี 2562 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ จ.เพชรบูรณ์ 
ทีมชาย  (สนาม 1)
สาย เอ

08.00 น. โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม จ.สระบุรี  - โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร จ.น่าน
11.45 น. โรงเรียนเพชรวิทยาคาร จ.ชัยภูมิ - โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี จ.สุพรรณบุรี

สาย บี
10.30 น. โรงเรียนหล่มสักวิทยาคมจ.เพชรบูรณ์ - โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม จ.ชลบุรี
13.00 น. โรงเรียนขามทะเลสอวิทยา จ.นครราชสีมา - โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ จ.กระบี่

สาย ซี
14.15 น. โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ จ.สงขลา - โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม จ.นครสวรรค์
15.30 น. โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 นนทบุรี จ.นนทบุรี - โรงเรียนอัสสัมชัญ จ.กรุงเทพมหานคร

สาย ดี
16.45 น. โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ จ.เชียงใหม่ - โรงเรียนชุมแพศึกษา จ.ขอนแก่น
18.00 น. โรงเรียนนวมินทราชินูทิศหอวัง นนทบุรี จ.นนทบุรี - โรงเรียนด่านช้างวิทยา จ.สุพรรณบุรี

ทีมหญิง ที่ สวนสาธารณะหนองแค (สนาม 2)
สาย เอ

08.00 น. โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี จ.นนทบุรี - โรงเรียนชุมชนวัดหนองค้อ จ.ชลบุรี
18.00 น. โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) จ.สงขลา - โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ จ.เพชรบูรณ์

สาย บี
10.30 น. โรงเรียนวังจันทร์วิทยา จ.ระยอง - โรงเรียนสตรีสิริเกศ จ.ศรีสะเกษ
11.45 น. โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม จ.สุโขทัย - โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร จ.พระนครศรีอยธุยา

สาย ซี
13.00 น. โรงเรียนปักธงชัยประชานิรมิต จ.นครราชสีมา - โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม จ.เชียงราย
14.15 น. โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ จ.กาญจนบุรี - โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 จ.นนทบุรี

สาย ดี
15.30 น. โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) จ.กรุงเทพมหานคร - โรงเรียนองค์การบริหาส่วนจังหวัดพิษณุโลก จ.พิษณุโลก
16.45 น. โรงเรียนหนองเรือวิทยา จ.ขอนแก่น - โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน จ.สงขลา

18.30 น. มวยไทย ศึกมวยมันส์วันศุกร์ ที่ เวทีมวย ลุมพินี

ต่างประเทศ

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป
กลุ่ม เอ
01.45 น. มอนเตเนโกร - บัลแกเรีย
01.45 น. สาธารณรัฐเช็ก - อังกฤษ

กลุ่ม บี
01.45 น. ยูเครน - ลิทัวเนีย
01.45 น. โปรตุเกส - ลักเซมเบิร์ก

กลุ่ม เอช
01.45 น. ตุรกี - แอลเบเนีย
01.45 น. ไอซ์แลนด์ - ฝรั่งเศส
01.45 น. อันดอร์ร่า - มอลโดวา

ฟุตบอล ยู 21 ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
18.00 น. อาร์มีเนีย - ลักเซมเบิร์ก
21.00 น. รัสเซีย - โปแลนด์
21.00 น. มอลโดวา - เวลส์
22.00 น. เบลารุส - นอร์เวย์
23.00 น. บัลแกเรีย - เซอร์เบีย
23.15 น. เอสโตเนีย - ลัตเวีย
23.50 น. เนเธอร์แลนด์ส - โปรตุเกส
00.00 น. สวิตเซอร์แลนด์ - จอร์เจีย
01.30 น. ออสเตรีย - ตุรกี