โปรแกรมกีฬา

ประจำวันที่ 13 กันยายน 2562

โปรแกรมบอล

English EFL Championship 2019-20

BUNDESLIGA 2019-20

La Liga 2019-20

BUNDESLIGA (2) 2019-20

SEGUNDA 2019-20

Serie B 2019-20

Ligue 1 (ลีกเอิง) 2019-20

Ligue 2 (ลีกเดอซ์) 2019-20

Netherlands Eerste Divisie 2019-20

Belgium Pro League 2019-20

Croatia 1.HNL 2019-20

Czech LIGA 2019-20

Denmark Superliga 2019-20

Poland Ekstraklasa 2019-20

Portugal Primeira Liga 2019-20

Romania LIGA I 2019-20

Russian Premier League 2019-20

Finland Veikkausliiga 2019

Ireland Premier Division 2019

Sweden Allsvenskan 2019

Sweden Superettan 2019

Turkey Super Lig 2019-20

J1 LEAGUE 2019

CSL 2019

โปรแกรมอื่นๆ

ในประเทศ

18.30 น. มวยไทย ศึกมวยมันส์วันศุกร์ ที่ เวทีมวย ลุมพินี

ต่างประเทศ

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01.45 น. ดาร์บี้ เคาน์ตี้ - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
01.30 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - โวล์ฟสบวร์ก

ฟุตบอล ลีกา สอง เยอรมนี
23.30 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ - วีเฮ่น วีสบาเด้น
23.30 น. คาร์ลสรูห์ - ซานด์เฮาเซ่น

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี
02.00 น. ปอร์เดโนเน่ - สเปเซีย

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
02.00 น. เรอัล มายอร์ก้า - แอธเลติก บิลเบา

ฟุตบอล เซกุนด้า ดิบิซิออน สเปน
02.00 น. ราโย บาเยกาโน่ - ราซิ่ง ซานตานเดร์

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
00.00 น. ลีลล์ - อ็องเช่ร์
01.45 น. อาเมียงส์ - โอลิมปิก ลียง

ฟุตบอล ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
01.00 น. นิออร์ - เกรอน็อบ
01.00 น. ทรัวส์ - ก็อง
01.00 น. ชอล์มบลี - โอแซร์
01.00 น. โรแดซ - เลอ ม็องส์
01.00 น. แก็งก็อง - น็องซี่
01.00 น. อฌักซิโอ - ออร์กเลอ็องส์
01.00 น. เลอ อาฟร์ - ปารีส แอฟเซ
01.00 น. โซโชซ์ - วาล็องเซียนส์

ฟุตบอล พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
02.30 น. เซตูบัล - บราก้า

SMM วอลเลย์บอลชาย ชิงชนะเลิศแห่งเอเชีย ครั้งที่ 20 ปี 2019 ที่ กรุงเตหะราน ประเทศอิหร่าน
16.00 น. ออสเตรเลีย - กาตาร์  (SMMTV)
18.30 น. ไทย - ไต้หวัน (TrueID, SMMTV) *ชมบันทึกเทป ไทยรัฐทีวี เวลา 02.00 น.

วอลเลย์บอลยุวชนหญิง อายุต่ำกว่า 18 ปี ชิงแชมป์โลก 2019 ที่ กรุงไคโร และเมืองอิสเมอิลีอา ประเทศอียิปต์ 
รอบจัดอันดับ 5-8
17.30 น. รัสเซีย - ญี่ปุ่น
20.00 น. โรมาเนีย - เปรู

รอบรองชนะเลิศ
22.30 น. บราซิล - สหรัฐอเมริกา
01.00 น. จีน - อิตาลี

ไคโร สเตเดียม คอมเพล็กซ์ ฮอลล์
รอบจัดอันดับ 17-20

14.00 น. เม็กซิโก - ดีอาร์ คองโก
16.00 น. แคเมอรูน - เบลารุส

รอบจัดอันดับ 13-16
18.00 น. ไทย - แคนาดา
20.30 น. เกาหลีใต้ - เปอร์โต ริโก

รอบจัดอันดับ 9-12
23.00 น. ตุรกี - อาร์เจนตินา
01.30 น. บัลแกเรีย - อียิปต์