โปรแกรมกีฬา

ประจำวันที่ 13 มกราคม 2562

โปรแกรมบอล

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

COPPA ITALIA

ลา ลีกา

เซกุนด้า

ลีกเอิง

กรีซ ซูปเปอร์ลีก

EERSTE DIVISIE

ซุเปอร์ลีกา

A-LEAGUE

ลีโอ ปรีซีซั่น คัพ 2019

AFC ASIAN CUP 2019

ลีโอ ปรีซีซั่น คัพ 2019

AFC ASIAN CUP 2019

โปรแกรมอื่นๆ

ในประเทศ

ฟุตบอล ลีโอ ปรีซีซั่น คัพ 2019 รอบเพลย์ออฟ
18.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี  - บีจี ปทุมยูไนเต็ด
20.00 น. ระยอง เอฟซี  - ขอนแก่น เอฟซี

12.00 น. มวยไทย ศึกมวยดีวิถีไทย ที่ เวทีมวย บลูอารีน่า

14.30 น. มวยไทย ศึกมวยไทย 7 สี ที่ เวทีมวย ช่อง 7 สี

18.20 น. มวยไทย ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟต์ ที่ เวทีมวย อตก.3

ต่างประเทศ

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
21.15 น. เอฟเวอร์ตัน - บอร์นมัธ
23.30 น. ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ฟุตบอล โคปปา อิตาเลีย อิตาลี รอบ 16 ทีม
21.00 น. โตริโน่ - ฟิออเรนติน่า
00.00 น. อินเตอร์ มิลาน - เบเนเวนโต้
02.45 น. นาโปลี - ซาสซูโอโล่

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
18.00 น. แอตเลติโก มาดริด - เลบันเต้
22.15 น. แอธเลติก บิลเบา - เซบีย่า
00.30 น. บาร์เซโลน่า - เออิบาร์
02.45 น. เรอัล เบติส - เรอัล มาดริด

ฟุตบอล เซกุนด้า ดิบิซิออน สเปน
18.00 น. กอร์โดบา - ราโย มาฆาดาออนด้า
22.00 น. อัลกอร์กอน - อัลเมเรีย
00.00 น. ลูโก้ - เอ็กซ์เตรมาดูร่า
00.00 น. เรอัล ซาราโกซ่า - มาลาก้า
02.00 น. เอลเช่ - คิมนาสติก

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. น็องต์ - แรนส์
23.00 น. ดิฌง - มงต์เปลลิเย่ร์
23.00 น. ตูลูส - สตราส์บูร์ก
03.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - โมนาโก

ฟุตบอล จูปิแลร์ ลีก เนเธอร์แลนด์ส
20.30 น. คัมบูร์ - สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20.30 น. อูเทร็คท์ เยาวชน - อาแซด อัลค์มาร์ เยาวชน
20.30 น. ดอร์เดรชท์ - เดน บอช
20.30 น. มาสทริชท์ - ทเวนเต้
20.30 น. ไอนด์โฮเฟ่น - เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
20.30 น. โรด้า เจซี - โก อเฮด อีเกิลส์
20.30 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม เยาวชน - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น เยาวชน
20.30 น. เอฟซี ออสส์ - อาร์เคซี วาลไวจ์
20.30 น. อัลเมเร่ ซิตี้ - โฟเลนดัม
20.30 น. เทลสตาร์ -  เฮลมอนด์ สปอร์ต

ฟุตบอล พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
22.00 น. นาซิออนนาล - เบเลเนนส์
00.30 น. ชาเวส - ตอนเดล่า
03.00 น. ริโอ อาฟ - วิตอเรีย เซตูบัล

ฟุตบอล เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส
18.15 น. โควา พีดาเด้ - ปากอส แฟร์เรยร่า
18.15 น. เบนฟิก้า บี - สปอร์ติ้ง บราก้า บี
22.00 น. มาฟร่า - สปอร์ติ้ง โควิลญ่า
22.00 น. อคาเดมิโก้ วิเซอู - ฟาเรนเซ่
22.00 น. ปอร์โต้ บี - วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
00.00 น. อคาเดมิก้า - วาร์ซิม
00.00 น. อารูก้า - โอลิไวเรนเซ่

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย "เอเอฟซี เอเชียน คัพ 2019"
กลุ่ม อี
18.00 น. เกาหลีเหนือ - กาตาร์

กลุ่ม เอฟ
20.30 น. โอมาน - ญี่ปุ่น
23.00 น. เติร์กเมเนิสถาน - อุซเบกิสถาน

วอลเลย์บอลหญิงวี.ลีก ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2018-19 
13.00 น. ฮิตาชิ ริวาเล - พีเอฟยู บลูแคทส์ (SMMTV)