โปรแกรมกีฬา

ประจำวันที่ 12 มกราคม 2562

โปรแกรมบอล

ลีโอ ปรีซีซั่น คัพ 2019

AFC ASIAN CUP 2019

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ลีกวัน

ลีกทู

COPPA ITALIA

ลา ลีกา

เซกุนด้า

ลีกเอิง

ลีกเดอซ์

กรีซ ซูปเปอร์ลีก

ซุเปอร์ลีกา

A-LEAGUE

โปรแกรมอื่นๆ

ในประเทศ

12.15 น. มวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย ที่ เวทีมวย สยาม อ้อมน้อย

16.00 น. มวยไทย ศึกมวยไทยลุมพินีทีเคโอ ที่ เวทีมวย ลุมพินี

18.20 น. มวยไทย ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ที่ เวทีมวย ลุมพินี

ต่างประเทศ

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
19.30 น. เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด - อาร์เซน่อล
22.00 น. ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน - ลิเวอร์พูล
22.00 น. เบิร์นลี่ย์ - ฟูแล่ม
22.00 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
22.00 น. คริสตัล พาเลซ - วัตฟอร์ด
22.00 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - เซาธ์แฮมป์ตัน
00.30 น. เชลซี - นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22.00 น. เบอร์มิ่งแฮม ซิตี้ - มิดเดิลส์โบรช์
22.00 น. เบรนท์ฟอร์ด - สโต๊ค ซิตี้
22.00 น. บริสตอล ซิตี้ - โบลตัน วันเดอเรอร์ส
22.00 น. ฮัลล์ ซิตี้ - เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22.00 น. อิปสวิช ทาวน์ - ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22.00 น. เปรสตัน นอร์ธ เอนด์ - สวอนซี ซิตี้
22.00 น. เร้ดดิ้ง - น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
22.00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส
22.00 น. เวสต์ บรอมวิช อัลเบี้ยน - นอริช ซิตี้
22.00 น. วีแกน แอธเลติก - แอสตัน วิลล่า
00.30 น. มิลล์วอลล์ - แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส

ฟุตบอล ลีก วัน อังกฤษ
22.00 น.  แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ - บริสตอล โรเวอร์ส
22.00 น. บาร์นสลี่ย์ - แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้
22.00 น. เบอร์ตัน อัลเบี้ยน - จิลลิ่งแฮม
22.00 น. โคเวนทรี ซิตี้ - เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22.00 น. ฟลีตวู้ด ทาวน์ - อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22.00 น. ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด - รอชเดล
22.00 น. พอร์ทสมัธ - แบล็คพูล
22.00 น. ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ - ชาร์ลตัน แอธเลติก
22.00 น. เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด - พลีมัธ อาร์ไกล์
22.00 น. ซันเดอร์แลนด์ - ลูตัน ทาวน์
22.00 น. วอลซอลล์ - สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22.00 น. วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส - ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

ฟุตบอล ลีก ทู อังกฤษ
22.00 น. บิวรี่ - มิลตัน คีย์นส์ ดอนส์
22.00 น. เชลท์แน่ม ทาวน์ - ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22.00 น. ครูว์ อเล็กซานดร้า - นิวพอร์ท เคาน์ตี้
22.00 น. เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ - มอร์แคมบ์
22.00 น. กริมสบี้ ทาวน์ - แม็คเคิลส์ฟิลด์ ทาวน์
22.00 น. แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ - โยวิล ทาวน์
22.00 น. นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ - คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
22.00 น. น็อตต์ส เคาน์ตี้ - เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22.00 น. โอลแดม แอธเลติก - ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22.00 น. พอร์ท เวล - โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22.00 น. สตีฟเนจ - ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22.00 น. สวินดอน ทาวน์ - ลินคอล์น ซิตี้

ฟุตบอล โคปปา อิตาเลีย อิตาลี รอบ 16 ทีม
21.00 น. ลาซิโอ - โนวาร่า
00.00 น. ซามพ์โดเรีย - เอซี มิลาน
02.45 น. โบโลญญ่า - ยูเวนตุส

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
19.00 น. เลกาเนส - อวยส์ก้า
22.15 น. บาเลนเซีย - เรอัล บายาโดลิด
00.30 น. จิโรน่า - เดปอร์ติโบ อลาเบส
02.45 น. บียาร์เรอัล - เคตาเฟ่

ฟุตบอล เซกุนด้า ดิบิซิออน สเปน
22.00 น. อัลบาเซเต้ - สปอร์ติ้ง คิฆอน
00.00 น. ลาส ปัลมาส - โอซาซูน่า
00.00 น. เรอุส เดปอร์ติอู - นูมานเซีย
02.30 น. เรอัล โอเบียโด้ - เตเนริเฟ่
02.30 น. เรอัล มายอร์ก้า - เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.00 น. อาเมียงส์ - ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
02.00 น. แก็งก็อง - แซงต์-เอเตียน
02.00 น. นีซ - บอร์กโดซ์
02.00 น. นีมส์ - อ็องเช่ร์

ฟุตบอล ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
21.00 น. แบรสต์ - ทรัวส์
21.00 น. เกรอน็อบ- เลอ อาฟร์

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์
22.00 น. ควีน ออฟ เดอะ เซาธ์ - รอสส์ เคาน์ตี้
22.00 น. ดันดี ยูไนเต็ด - ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
22.00 น. อินเวอร์เนสส์ - อายร์ ยูไนเต็ด
22.00 น. พาร์ทิค ดิสเซิ่ล - ฟัลเคิร์ก
22.00 น. อัลลัว แอธเลติก - กรีนน็อค มอร์ตัน

ฟุตบอล พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
22.30 น. สปอร์ติ้ง ลิสบอน - ปอร์โต้
03.30 น. เบาวิสต้า - มาริติโม่

ฟุตบอล เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส
22.00 น. ไลซอส - เปนาฟิล

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย "เอเอฟซี เอเชียน คัพ 2019"
กลุ่ม ดี
18.00 น. เวียดนาม - อิหร่าน
20.30 น. เยเมน - อิรัก

กลุ่ม อี
23.00 น. เลบานอน - ซาอุดิ อาระเบีย

วอลเลย์บอลหญิงวี.ลีก ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2018-19 
14.00 น. เจที มาร์เวลัส - เดนโซ แอรีบีส์ (SMMTV)