รวมกีฬาอื่นๆ

โปรแกรมกีฬาประจำวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2561

ในประเทศ

ฟุตบอล ไทยลีก 1
18:00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
18:00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - พีที ประจวบ เอฟซี
19:00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - บีจี เอฟซี
19:00 น. สุโขทัย เอฟซี - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด

ฟุตบอล ไทยลีก 2
18:00 น. อุดรธานี เอฟซี - ไทย ฮอนด้า เอฟซี
18:00 น. สมุทรสาคร เอฟซี - พีทีที ระยอง
19:00 น. หนองบัว พิชญ เอฟซี - ลำปาง เอฟซี

วอลเลย์บอล ไทยแลนด์ ลีก
ทีมชาย
15.00 น. ศมานันท์-ราชบุรี วีซี - เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร
15.00 น. ขอนแก่น วีซี - ไดมอนด์ฟู้ด-ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก
ทีมหญิง
18.00 น. สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค - อาร์เอสยู วีซี
18.00 น. ขอนแก่น สตาร์ วีซี - คอสโม-เชียงราย วีซี

12.30 น. มวยไทย ศึกมวยดีวิถีไทย ที่ เวทีมวย บลูอารีน่า

14.30 น. มวยไทย ศึกมวยไทย 7 สี ที่ เวทีมวย ช่อง 7

16.05 น. มวยไทย ศึกมวยไทยททบ.5 ที่ เวทีมวย รังสิต

18.25 น. มวยไทย ศึกคมชัดลึกมวยไทย ที่ เวทีมวย อ.ต.ก.3 นนทบุรี

ต่างประเทศ

ฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ 16 ทีม
23.00 น. รอชเดล - ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19.00 น. นอริช ซิตี้ - อิปสวิช ทาวน์
23.30 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด - บริสตอล ซิตี้

ฟุตบอล ลีก วัน อังกฤษ
22.00 น. แบล็คพูล - ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. เอาก์สบวร์ก - สตุ๊ตการ์ท
00.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

ฟุตบอล ลีกา สอง เยอรมนี
19.30 น. ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวก์ - ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19.30 น. ดีนาโม เดรสเดน - ยาห์น เรเก้นส์บวร์ก
19.30 น. เนิร์นแบร์ก - ดุ๊ยส์บวร์ก

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. โตริโน - ยูเวนตุส
21.00 น. เบเนเวนโต้ - โครโตเน่
21.00 น. โบโลญญ่า - ซาสซูโอโล่
21.00 น. นาโปลี - สปัล
00.00 น. อตาลันต้า - ฟิออเรนติน่า
02.45 น. เอซี มิลาน - ซามพ์โดเรีย

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี
21.00 น. โฟรซิโนเน่ - อัสโคลี่
23.30 น. เบรสชา - แตร์นาน่า

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
18.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เลบันเต้
22.15 น. แอตเลติโก มาดริด - แอธเลติก บิลเบา
00.30 น. เอสปันญ่อล - บียาร์เรอัล
02.45 น. เรอัล เบติส - เรอัล มาดริด

ฟุตบอล ลีกา อเดลันเต้ สเปน
18.00 น. เซบีย่า แอตเลติโก - อัลเมเรีย
22.00 น. กอร์โดบา - กรานาด้า
00.00 น. นูมานเซีย - กาดิซ
00.00 น. กัลตูรัล เลโอเนซ่า - ราโย บาเยกาโน่
02.00 น. ลูโก้ - บาร์เซโลน่า เบ

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. นีซ - น็องต์
23.00 น. ลีลล์ - โอลิมปิก ลียง
03.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - บอร์กโดซ์

ฟุตบอล สกอตติช พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์
21.15 น. แฮมิลตัน อคาเดมิคัล - เรนเจอร์ส
22.00 น. กลาสโกว์ เซลติก - เซนต์ จอห์นสโตน

ฟุตบอล เอเรดิวิซี่ เนเธอร์แลนด์ส
18.30 น. โรด้า เจซี - อูเทร็คท์
20.30 น. เฟเยนูร์ด - เฮราเคลส อัลเมโล
20.30 น. ทเวนเต้ - สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
22.45 น. ซโวลล์ - อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม

ฟุตบอล พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
23.00 น. โมไรเรนเซ่ - ชาเวส
23.00 น. วิตอเรีย เซตูบัล - ปากอส แฟร์เรยร่า
01.00 น. ปอร์โต้ - ริโอ อาฟ
03.15 น. วิตอเรีย กิมาไรส์ - สปอร์ติ้ง บราก้า

ฟุตบอล เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส
18.15 น. เรอัล เอสซี - เบนฟิก้า บี
21.30 น. ปอร์โต้ บี - โอลิไวเรนเซ่
22.00 น. วาร์ซิม - ฟามาลิเกา
22.00 น. อคาเดมิโก้ วิเซอู - นาซิออนนาล
22.00 น. โควา พีดาเด้ - เปนาฟิล
22.00 น. ยูนิโอ มาเดยร่า - ซานตา คลาร่า
22.00 น. สปอร์ติ้ง โควิลญ่า - ไลซอส

 
โปรแกรมและผลย้อนหลัง