ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล
ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอลประจำเดือน
พฤศจิกายน 2558
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2558
ไทย - ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00
ราชนาวี
vs
ราชบุรี มิตรผล FC
18:00
สุพรรณบุรี
vs
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
เชียงราย UTD
vs
ทีโอที SC
19:00
ชลบุรี FC
vs
แบงค็อก UTD
19:00
สระบุรี FC
vs
บางกอกกล๊าส
20:00
การท่าเรือ เอฟซี
vs
ซุปเปอร์ พาวเวอร์
20:00
SCG เมืองทอง
vs
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ไทย - ดิวิชั่น 1
18:00
บีบีซียู
vs
สมุทรสงคราม
18:00
เพื่อนตำรวจ
vs
ภูเก็ต FC
ไทย - ดิวิชั่น 2 - รอบ แชมเปี้ยนส์ลีก
A
17:00
จามจุรี UTD
vs
ฉะเชิงเทรา FC
อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
23:00
สเปอร์
vs
เวสต์แฮม
สเปน - ลา ลีกา
18:00
คิฆอน
vs
เลบันเต้
00:15
กรานาด้า
vs
แอธเลติก บิลเบา
02:30
เรอัล เบติส
vs
แอต. มาดริด
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2558
อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
03:00
คริสตัล พาเลซ
vs
ซันเดอร์แลนด์
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2558
AFF - FUTSAL CLUB ชาย - รอบ รอบแรก
19:00
เอ็มไอซี fc (MM)
vs
การท่าเรือ
วันที่ 25 พฤศจิกายน 2558
ไทย - ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00
บุรีรัมย์ UTD
vs
นครราชสีมา FC
18:00
ศรีสะเกษFC
vs
อาร์มี่ UTD
ไทย - ดิวิชั่น 1
18:00
พัทยา UTD
vs
นครปฐม UTD
19:00
แอร์ฟอร์ซ
vs
อ่างทอง FC
AFF - FUTSAL CLUB ชาย - รอบ รอบแรก
14:00
เฟลด้า UTD (MY)
vs
ซานนาคานห์ฮัว(VN)
19:00
การท่าเรือ
vs
อีสท์โคสท์ฮีท(AU)
AFF - FUTSAL CLUB หญิง - รอบ รอบแรก
11:30
เอซีอี เอฟซี(MM)
vs
ไทยซอนนัม (VN)
16:30
บีจี-บัณฑิตเอเชีย
vs
ดูรัลวอริเออร์สAU
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2558
ยูฟา - UEFA EUROPA LEAGUE - รอบ รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่มE
23:00
ดินาโม มินส์ค
vs
เปลเซ่น
23:00
คราสโนดาร์
vs
ดอร์ทมุนด์
AFF - FUTSAL CLUB ชาย - รอบ รอบแรก
14:00
เอ็มไอซี fc (MM)
vs
เฟลด้า UTD (MY)
19:00
ซานนาคานห์ฮัว(VN)
vs
การท่าเรือ
AFF - FUTSAL CLUB หญิง - รอบ รอบแรก
11:30
เฟลด้า UTD (MY)
vs
เอซีอี เอฟซี(MM)
16:30
ไทยซอนนัม (VN)
vs
บีจี-บัณฑิตเอเชีย
ยูฟา - UEFA EUROPA LEAGUE - รอบ รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่มJ
01:00
โมนาโก
vs
อันเดอร์เลชท์
01:00
ชาลเก้
vs
โอโมเนีย
01:00
โลโคฯ มอสโก
vs
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
01:00
คาราบักห์
vs
สเปอร์
01:00
ลาซิโอ
vs
ดนิโปร
03:05
บียาร์เรอัล
vs
ราปิด เวียนนา
03:05
คลับ บรูช
vs
นาโปลี
03:05
เซลติก
vs
อาแจ็กซ์
03:05
ลิเวอร์พูล
vs
บอร์กโดซ์
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2558
AFF - FUTSAL CLUB ชาย - รอบ รอบแรก
14:00
อีสท์โคสท์ฮีท(AU)
vs
เอ็มไอซี fc (MM)
19:00
การท่าเรือ
vs
เฟลด้า UTD (MY)
AFF - FUTSAL CLUB หญิง - รอบ รอบแรก
11:30
ดูรัลวอริเออร์สAU
vs
เฟลด้า UTD (MY)
16:30
บีจี-บัณฑิตเอเชีย
vs
เอซีอี เอฟซี(MM)
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
02:30
ดาร์มสตัดท์
vs
โคโลญจน์
ฝรั่งเศส - ลีกเอิง
02:30
ลียง
vs
มงต์เปลลิเย่ร์
สเปน - ลา ลีกา
02:30
เลบันเต้
vs
เรอัล เบติส
วันที่ 28 พฤศจิกายน 2558
ไทย - ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
vs
สุพรรณบุรี
18:00
แบงค็อก UTD
vs
ราชนาวี
19:00
นครราชสีมา FC
vs
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
บางกอกกล๊าส
vs
บุรีรัมย์ UTD
20:00
ซุปเปอร์ พาวเวอร์
vs
ศรีสะเกษFC
ไทย - ดิวิชั่น 1
18:00
นครปฐม UTD
vs
แอร์ฟอร์ซ
18:00
บีบีซียู
vs
พีทีที ระยอง
ไทย - ดิวิชั่น 2 - รอบ แชมเปี้ยนส์ลีก
B
18:00
อุบล ยูเอ็มที UTD
vs
อุดรธานีFC
อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
22:00
ซันเดอร์แลนด์
vs
สโต๊ค ซิตี้
22:00
คริสตัล พาเลซ
vs
นิวคาสเซิ่ล
22:00
บอร์นมัธ
vs
เอฟเวอร์ตัน
22:00
แอสตัน วิลล่า
vs
วัตฟอร์ด
22:00
แมนฯ ซิตี้
vs
เซาธ์แฮมป์ตัน
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
vs
แฮร์ธ่า
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
vs
กลัดบัค
สเปน - ลา ลีกา
22:00
บาร์เซโลน่า
vs
โซเซียดาด
อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
00:30
เลสเตอร์ ซิตี้
vs
แมนฯ ยูไนเต็ด
สเปน - ลา ลีกา
00:15
แอต. มาดริด
vs
เอสปันญ่อล
02:30
มาลาก้า
vs
กรานาด้า
04:00
ลาส ปัลมาส
vs
ลา กอรุนญ่า
04:05
เซลต้า บีโก้
vs
คิฆอน
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2558
ไทย - ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00
อาร์มี่ UTD
vs
เชียงราย UTD
18:00
ทีโอที SC
vs
ชลบุรี FC
19:00
ราชบุรี มิตรผล FC
vs
SCG เมืองทอง
20:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
vs
สระบุรี FC
ไทย - ดิวิชั่น 1
18:00
อ่างทอง FC
vs
ภูเก็ต FC
19:00
อยุธยา FC
vs
กระบี่ FC
ไทย - ดิวิชั่น 2 - รอบ แชมเปี้ยนส์ลีก
A
15:30
ธนบุรี ซิตี้
vs
จามจุรี UTD
18:00
ขอนแก่น UTD
vs
ลำปางFC
อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
19:00
สเปอร์
vs
เชลซี
21:05
เวสต์แฮม
vs
เวสต์บรอมวิช
23:15
นอริช
vs
อาร์เซน่อล
23:15
ลิเวอร์พูล
vs
สวอนซี
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
21:30
ดอร์ทมุนด์
vs
สตุ๊ตการ์ท
ฝรั่งเศส - ลีกเอิง
20:00
แซงต์-เอเตียน
vs
แก็งก็อง
สเปน - ลา ลีกา
18:00
เคตาเฟ่
vs
บียาร์เรอัล
22:00
เออิบาร์
vs
เรอัล มาดริด
AFF - FUTSAL CLUB ชาย - รอบ ชิงที่ 3
14:00
อีสท์โคสท์ฮีท(AU)
vs
เอ็มไอซี fc (MM)
19:00
การท่าเรือ
vs
เฟลด้า UTD (MY)
AFF - FUTSAL CLUB หญิง - รอบ ชิงที่ 3
11:30
บีจี-บัณฑิตเอเชีย
vs
เฟลด้า UTD (MY)
16:30
ไทยซอนนัม (VN)
vs
ดูรัลวอริเออร์สAU
ฝรั่งเศส - ลีกเอิง
03:00
มาร์กเซย
vs
โมนาโก
สเปน - ลา ลีกา
00:15
ราโย บาเยกาโน่
vs
แอธเลติก บิลเบา
02:30
เซบีย่า
vs
บาเลนเซีย